Sponsor

MFAHAMU JINI MAHABA KISRANI NUKSI MIKOSI NA KIFUNGO MWILINI MWAKO!!!!!

7:07:00 PM

IMELETWA KWENU NA DR. TAMBA
HUYU NA JINI MAHABA WA AINA YAKE KATIKA MAJINI MAHABA WOTE JINI HUYU HUWA NA ATHARI NYINGI NA ZA KISASI NA VITUKO VISA KWA ALIE KUWA NAE MWILINI MWAKE JINI HUYU USABABISHA MADHARA MBALIMBALI KWA WAKATI MMOJA MTU AKAPATWA NA MATATIZO MFULULIZO JINI HUYU UHARIBU UVURUGA UFUNGA NA KUTEKETEZA VITU MBALI MBALI KUTEKETEZA MALI MAISHA  YA MTU KUTIA MARADHI MWILINI KUTESA MTU KUMPA WAKATI MGUMU MAISHANI KUSHUSHA HADHI KUSHUSHA THAMANI KUMFUNGIA KILA KITU NA KUMFUKUZISHA

 KAZI KIBARUA NA KUMUHARIBIA NDOA KUMUHARIBIA MSHUSIANO
KUMFUKUZISHA KWA MUME AU KUMKIMBIZA MTU ASIONEKANE BILA YA UGOMVI WALA SABABU JINI HUYU UMTILIA MTU KISIRANI KATIKA KAZI ZAKE KATIKA BIASHRA KATIKA MAISHA YAKAWA MIKOSI NUKSI ZA MARA KWA MARA KUPOTTEZA PESA KUTOFANIKISHA KILA UFANYALO UMRI UNAKWENDA HUNA CHOCHOTE CHA MAANA ULICHOFANIKISHA MAISHANI JINI HUYU UFUNGA MTU ASIPATE MTOMTO WALA ASIZAE ASISHIKE MIMBA AKISHIKA INATOKA JINI HUYU HATA WAKATI MWINGINE USABABISHA KUTOPATIKANA KWA VIPIMO SAHIHI VYA MGONJWA KWA VISA VYAKE MTU ANAWEZA KUUMWA MARADHI YASIONEKANE MPAKA MADAKTARI WKASHANGAA JINI HUYU UMSUMBUA MWANADAMU NA KUMKOSESHA AMANI MAISHANI IKAONEKANA KILA KITU KIPO SAWA KATIKA VIPIMO LAKINI YEYE BADO MGONJWA ANAUMWA KILA SIKU NA TIBA HAPATI JINI HUYU UMFUNGA MWANAUME ASIMPE MIMBA MWANAMKE UHARIBU MBEGU ZA UZAZI ZA KIUME ZIKAWA VIZA AU WADUDU KUKOSA NGUVU YA KUMPA MTU MIMBA JINI HUYU UVURUGA KAZI BIASHARA UITIA KISRANI IKAKOSA MAFANIKIO IKAKOSA WATEJA IKAKOSA FAIDA UNAUZA UPATI KITU UNAPATA KHASARA NA HATA UDALALI UKIFANYA UFANIKISHI UNAWEZA KUMTAFUTIA MTU KITU AKAFANIKISHA WEWE USIPATE CHOCHOTE AKATOKEA MWINGINE AKAPATA KIULAINI JINI HUYU UFUNGA RIZKI KIPATO NA UTAFTAJI KUWA MGIMU PESA HAIKAI IKIINGIA TU MARA IMETOWEKA BILA CHA MAANA ULICHOFANYIA NA UKIPATA KIDOGO HAIPATIKANI NYINGINE MPAKA ILIYOPO IISHE JINI HUYU UITIA PESA MIKOSI NA NUKSI UKAPATWA NA MAJANGA MATATIZO MFULULIZO MPAKA PESA IMALIZIKE UKAUGUZA UKAUUGUA UKAPATWA NA MISIBA UKAHARIBIKIWA NA VITU VYAKO MUHIMU AU MTOTO AKAFUKUZWA SHULE NA KILA TATIZO HUWA KISRANI CHA JINI HUYU UMTIA KISRANI MTU ASIOLEWE ASIOOE ASIKAE NA MTU MARA KAACHWA MARA KAKIMBIWA JINI HUYU UMFUNGA MTU AKAKOSA MISAADA  KWA WATU MBALIMBALI ANAO WAJUA WAKMDANGANYA AU KUMDHARAU NA AHADI HEWA ZISIZOTEKELEZEKA JINI HUYU MAHABA KISIRANI NA NUKSI NA MIKOSI UHARIBU VITU MUHIMU VYA MTU MAHALI POPOTE PALE UMSABABISHIA MTU KUTOKUBALIKA UMUHARIBIA KILA KITU CHAKE JINI HUYU MAHABA WA KISRANI UMTIA MTU KATIKA KUCHUKIWA NA WATU HATA NDUGU JAMAA NA MARAFIKI JINI HUYU NI HATARI SANA UKIWA NAE MWILINI MWAKO HUNA LA MAANA UTAKALO FANIKISHA UNAWEZA KUFUATILIA KITU UKIFIKA MWISHO KINA KWAMA JINI HUYU UMTIA MTU NUKSI KILA MAHALI AENDAPO NA KUMSABABISHIA MIGONGANO MBALI MBALI JINI KISRANI MAHABA UKIWA NAE UJUE UPO KATIKA MATATIZO MAKUBWA SANA MAISHANI JINI HUYU UFUNGA NYOTA ZAKO NA KUZITIA GIZA ZISIWAKE JINI MAHABA WA KISRANI HUWA JINI ANAE KAA MBELE MAHALI POPOTE UWENDAPO ATANGULIA YEYE JINI HUYU HATARI SANA KATIKA MWILI WA MWANADAMU NA UKIWA NAE HUWEZI KUPATA UTAKACHO MPAKA ATOKE MWILINI AU ATOLEWE 

MAWASILIANO::
CELL::
EMAIL::dr.tambamaneno@gmail.com

You Might Also Like

1 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.