MAULID YA BABY SALHIA SHARIF!!!

TULIANZA NA HAKIKA, KISHA MAULID BAADA YA NI KUMFUTA, MAMA MZAZI HUSNA MADENGE, HAPANA CHEZEYA, BIBI KAMVISHA MJUKUU MADINI YA UKWEE'E ZAMA NDANI KUONA ZAIDI

SALHA NA BABA MZAZI JUMBE SHARIFF
MAMA NA MWANA
MAULID YAKISOMWA
MAULID UPANDE WANAWAKE
MTOTO AKITOLEWA
BARKA
NYUSO
MOODY MADENGE UNCLE YAKE SALHIA
 MATUNZANO
HUSNA AKITOLEWA NJE NA WIFI YAKE SHARIFFA MADENGE
MC-JAMILA NAKUAMINIA HUU NDIO WAKATI WAKO
BIBI AKIMTUNZA MJUKUU MADINI....
BIBI AKIMTUNZA MJUKUU MADINI....
BIBI, MAMA MADENGE AKIKOSHWA NA MADOLLAR
SHARIFA MADENGE AKIMTUNZA WIFI YAKE
WASTARA AKIMTUNZA HUSNA MADENGE
HUSNA & HUBBY
JUMBE SHARIFF BABA YAKE SALHIA AKIWASHUKURU WAALIKWA

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment