MAMA SALMA MNTAMBO KOROGWE!!!!

 KATIKA HANGAIKA YANGU JUZI NILKUWA KOROGWE KWA KAZI ZANGU ZA PICHA, BASI NILIFURAHI SANA KUMUONA MAMA YANGU SALMA NA AKATUKARIBISHA KWAKE KWA CHAI YA JUMATATU ASUBUHI.....NAJUA MWAMJUA NI YULE INJINI YA JIJI......!!!!



 TUKIONGEA MAWILI MATATA NA MAMA SALMA, KANIKARIBISHA KOROGWE....
 MAMA SALMA MNTAMBO NA BIGO
 MAMA NA WANA KOROGWE....
 MWARI ASANTE KWA CHAI NA SAMAKI.....
SALMA MNTAMBO CUP, UMEIONA HIYO, HAWA NA WANA KOROGWE MBALIMBALI WALIOKWENDA KUMSALIMIA 

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

2 comments:

  1. Huyu Mama ana roho sana jamani, yani namuombea sana dua afanikiwe kwa hilo analolihitaji

    ReplyDelete
  2. Mungu atazidi kumuongoza big up kizee

    ReplyDelete