"INNALILAHI WA INNA ILAYHI RAJIOON"-BI HANIFA!!

POLE SANA FAMILIA YA DADA KIPENZI TUTY, MAMA MZAZI WA HASINA MOO, KWA KUONDEKEWA NA KIPENZI BI HANIFA, PICHA CHACHE TUKIWA MSIKITI WA AL MAAMUR KWA MAZIKIO

MWILI WA MAREHEMU BI HANIFA UKIENDA KUSWALIWA.....
POLE SANA BI TUTY KWA KUONDOKEWA NA MAMA, KAZI YA HAINA MAKOSA, MAMA MZAZI WA HASINA, HANIFA (LADY HANIFA WA ITY, ODODOMOO & JAMAL)
ESTER & MAMA NAA
BI SAIDA, MAMA MKWE WA HASINA MOO
HASINA, NURU & WIAM
WAHIDA, SHARIFFA & MWAJUMA
HANIFA NA SHOSTI LAKE MASIKA & FRIENDS

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment