DAUD KANYAU KAFANYA MAULID KIJIJINI KONGOWE!!!

DAUD KANYAU ASOMA MAULID KATIKA MSIKITI ALIOJENGA KONGOWE NA KUJUMUIKA NDUGU NA JAMAA.....

MAULID-KONGOWE
NYUMBA ZA WATOTO YATIMA..WATAKAOLELEWA HAPO
MSIKITI...
 BABILATINO AKITUDHA....

NYUSO

 DAUDI AKISALIMIANA N WAGENI
SAIDA NA MABINTI ZAKE
SELFIE
 FAIZA 
 BI FAIZA, MAMA MZAZI WA DAUDI KANYAU
 SAIDA NA MA MKWE WAKE BI FAIZA
BIBI NA WAJUKUU ZAKE
 BI FAIZA NA MJUKUU
NANA, CHUNA & FAIZA
BI FAIZA NA BINTI YAKE
RED CARPET
DAUDI NA MAMA MZAZI BI FAIZA
 
BI. FAIZA NA WAJUKUU ZAKE
MAJUNGU-BY ANKAL YAHYA NAJMA CATERER



Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

3 comments:

  1. Familia wanapenda picha hii balaa

    ReplyDelete
  2. mashaallah maulidi yamenitia rahaa kila la kheri kwa jambo jema kaa hili
    Mola waruzuku khri na sie pia turuzuku

    ReplyDelete