Sponsor

SALOME'S BACHELORETTE PARTY!!!

1:14:00 PM

SALOME's BACHELORETTE PARTY IN LAS VEGAS, HAPA NIMEGUSWA NA MGOLORI (SHUKA LA KIMASAI) NA VIATU VYA SHANGA, NI WADADA WANAOJIPENDA NGUO WALIBADILI MARA TATU....PHOTO CREDIT ISKAJOJO




 



You Might Also Like

9 comments

  1. mashughuli ya maulaya yaliyokwenda shule haya, pendeza sana wadada

    ReplyDelete
  2. Wamependeza sana hadi raha kutazama

    ReplyDelete
  3. WAMEPENDEZA SANAAAAAA SANAAAAAA WABONGO MLIOPO MAMBELEZ NAWAPA BIG UP MNAJUA KUJIPANGILIA MAKE UP ON POINT WAZURI WENYEWE NIMEWEZA KUWATAMBUA WADADA WAWILI AMINA MAZONGE NA DORA KACHENJE HAWA WALISOMA KIBOSHO GIRLS - MOSHI WABONGO MLIOPO JIJIN ONENI JINSI WENZENU WALIVYOJIPANGILIA NAWAPA HONGERA KUBWAAAAAAAAA MWAAAAAAA

    ReplyDelete
  4. NA DADA YAKE NA MADAME WEMA SEPETU KAMA SIKOSEI SUNA SEPETU NAE ALISOMA KIBOSHO GILRS - MOSHI WATOTO WAKIBOSHO WALIKUWA WAZURI BALAAAAAA WATOTO WALIOSOMA PALE NI WATOTO WA MATAJIRI ASIKWAMBIE MTU TENA WANACHAGUA NANI AINGIZWE SHULE NANI ASICHUKULIWE WATOTO WA MAWAZIRI NDIO USISEME MATAJIRI WA MOSHI WANAO WALISOMA PALE WATOTO WATOTO KWELI NOMAAAAAAAA

    ReplyDelete
  5. This is sooo wooow.....

    ReplyDelete
  6. Nice, classic, Pandwe Kalala namuona pia

    ReplyDelete
  7. Wow imependeza,Na dadake madam Tunu Sepetuu she z soo cute!!

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.