RASHEED & UPENDO WEDDING!!!!

YES!!! MAHARUSI WAMEPENDEZA SANA.....


 

LA' FAMILIA
 


Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

10 comments:

  1. Hii Ulaya!!! nini? wamependeza.

    ReplyDelete
  2. Nimempenda sana bestman kama hajaoa naomba contact zake jamani

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahahahahaaaaaaaaaaaa

      Delete
  3. Anonymous sio ulaya ni marekani

    ReplyDelete
  4. Anonymous number 1 kweli wamependeza sana dah jamani nice pic hii kweli ni ulayaaaa au Dubai damn I luv solo nice food solo kwa manyamanyama inanikumbusha sana bongo safi sana

    ReplyDelete
  5. Classsssyyyy!! Lovely wedding! Upanga oyeeeeeeeee!

    ReplyDelete
  6. mashaAllah school mate wangu umependeza sana MashaAlla

    ReplyDelete
  7. Beautiful wedding i luv it

    ReplyDelete
  8. Best Man aaaahhhhh kijuu Sannda annoymous #2

    ReplyDelete
  9. Swaaadaaatah Maaanshaalah schoolmate hao toka jitegemee Mgulani dah nawakumbuka sana Rasheed and Upendo hongera zenu sana karibu sana bonde Dada upendo Linda Mchatta..

    ReplyDelete