Sponsor

FASH FASHION & FASH KIDS WEAR!!!!

7:51:00 PM

YES WADAU WANGU NI JUMATATU MPYA KABISA LEO, NAPENDA KUWATAMBULISHA KWENU MADUKA YA FASH FASHION & FASH KIDS WEAR YALIYOSHEHENI BIDHAA MBALIMBALI ZENYE UBORA, WANA MZIGO WA KUTOSHA, FASH FASHION NI WAUZAJI WA EVENING WEAR SIZE MBALIMBALI, HANDBAG KALI ZA KISASA, WALLET ZA KIKE NA KIUME, VIATU VYA KIKE TOKA U.S.A, SAA KALI ORIGINAL, PAMOJA NA ACCESSORIES ZA KIKE, BEI ZAO NI SAWA NA BURE.., FASH KIDS WEAR UTAPATA NGUO KUANZIA VICHANGA MPAKA 12 YEARS KWA WATOTO WA KIKE NA KIUME, HABARI NJEMA KWA WALIO NJE YA DAR ES SALAAM WASILIANA NAO WATAKUSAFIRISHIA..

WANAPATIKANA:: ILALA, MTAA WA ARUSHA-JENGO JIPYA
MAWASILIANO:: +255 689 366 666 (WHATSUP)

 BONGE SIZE ZINAPATIKANA WANASEMA NI UNLIMITED STOCK

 DISH DASH.....
HANDBAG ORIGINAL....
 VIATU VYA KIKE AINA MBALIMBALI
 WALLET KALI...
RUSHA ROHO ZENYE GURANTEE
FASH FASHIOND KIDS WEAR!!!!
 SEHEMU YETU ILE YA MPENDE MWANAO 
TOYS ZA WATOTO AINA MBALIMBALI 
 
 NGUO ZA WATOTO WA KIKE NA KIUME
NGUO ZA VICHANGA
PURE COTTON KWA AJILI YA VISICHANA WETU
PURE COTTON BOXERS ZA WATOTO
SCHOOL BAG ZA CARTOON MBALIMBALI, WADAU HIZI NI ZILE IMARA KABISA
MPE RAHA MWANAO KWA KUENDESHA MAGARI MAKALI BMW....
BMW
 FATMA KIKKIDES MKURUGENZI WA MADUKA YA FASH FASHION
HONGERA FATMA-WANAWAKE NA MAENDELEO....

 MKURUGENZI WA MADUKA YA FASH FASHION AKIWA NA WAFANYAKAZI WAKE


You Might Also Like

2 comments

  1. nice stuffs nitatembelea soon

    ReplyDelete
  2. Hongera sana....nice.

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.