Sponsor

MSIMU AKIPELEKWA SOMO!!!!

10:55:00 AM

 MWANAMWARI MSIMU AKIPELEKWA KWA SOMO TANT BOY, ILIKUWA NI SHIDA WATOTO WA KARIAKOO SHURTI KWA BENBATI NA SARE, TUMEANZA NA SHUGHULI HII MENGINEYO YAJA...!!!

ILIKUWA NI FUJOOO TOKA KARIAKOO KWENDA MAGOMENI KWA SOMO TANT BOY SUPER STAR SOMO WA UKWEE'E
 WAKIINGIA KWA SOMO TANT BOY SUPER STAR MAGOMENI
MWARI AKIPELEKWA KWA SOMO, LAZIMA MPELEKE NA VYAKULA....
 HAFSA, SALAMA & FRIEND 
KHADIJA MNYIKA & SHOGAYE
SITTU MWASU HUYOO KURA UMEPATA SOMO...
WANA WA KARIAKOO NA MAGHOROFA YAO WANAKULA KODI TU...
SISTERZ LUMELEZI FAMILY
ANKAL YAHYA & KAMPANI
MWANAIMA & FRIEND
NYUSO
HAFSA & TATU
TABU MABOBISHI MAMA YA YANGA MOJA
 
SALAMA....
LUMELEZI FAMILY
 MARIAM BEST & FRIEND
 
HAFSA
SHARIFFA HASHIM NAKUONA
HAFSA & FRIEND
JOHA KABOTOKA & SHOSTITO 
TATU LUMELEZI
RED CARPET

You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.