TANGAZO LA MSIBA-ESSACK SULEIMAN!!!

FAMILIA YA FEREJ WA MTAA WA ILALA BUNGONI WANASIKITIKA KUTANGAZA KIFO CHA MKWE WAO ESSACK SULEIMAN (PICHANI), KILICHOTOKEA NOVEMBA 15, 2014 JUMAMOSI HUKO MPANDA KWA AJALI YA GARI
MAZISHI YAMEPANGWA KUFANYIKA LEO TAREHE 16, NOVEMBA 2014 JUMAPILI BAADA YA SWALAT A'LASIR KATIKA MAKABURI YA KISUTU
ATASALIWA KATIKA MSIKITI WA SHADHIRY
HABARI ZIAWAFIKIE NDUGU JAMAA NA MARAFIKI POPOTE WALIPO, MSIBA UPO ILALA BUNGONI MSAADA GARAGE

INALILAHI WAINAILAIHI RAJIUN!!!


Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

3 comments:

  1. inna lilah waina ilaih rajiun dadangu fadya ferej mungu akupe nguvu ulie kwa iman ktk kipindi hiki kigumu

    ReplyDelete
  2. inna lilah waina ilaih rajiun inshaalla dada angu fadya mungu akupe iman na kustahmili ktk kipindi hiki kigumu amin

    ReplyDelete
  3. Innalilah wainna ilayhi rajiun..
    Pole san my fadya Allah akupe subra n akutie nguvu ktk kipindi hchi kigumu....polen sana familia y ferej wte....

    ReplyDelete