Sponsor

ONJA:: SHAMIM KITCHEN PARTY!!!

10:55:00 AM

YEES BABYGAL SHAMIM SWAGA BOMBA SANA....!!! LEO TUNAANZA NA KITCHEN PARTY YAKE  ANAOLEWA HUKO NAIGERIA HAPANA CHEZEYA SOMO ZAKE PAMBE TU......!!! STILL PICTURE BY MASHUGHULIBLOG TUKO JUUU..

SHAMIMU NA SOMO ZAKE WA UKWEE'E SALMA & NYOTA
 KEKI YA BINTI MREMBO SHAMIMU
 MAMA MKUBWA TOKA MORO
 MAMA MZAA CHEMA....
 KIHAGO FAMILY
 LEMBA HILO HAPANA CHEZEYA
MIMI NA MC JAMILA WA UKWEE'E
 MUONEKANO WANGU LEO
 NGUO YANGU DESIGN BY JOHA SIMBA - +255 655 426 100
MAKEUP & LEMBA BY MY ONE  & ONLY ASILA - +255 717616 852
YAP NDIO MIMI MAMA YA MASHUGHULIBLOG

You Might Also Like

3 comments

  1. hiyo picha ya mwisho uliyo cheka mashughuli umependeza sana izo za juu sio mbaya sana but ilikuwa kama hujiamini vile ukipga picha wakati ukicheka huwa unatoka vizuri sana

    ReplyDelete
  2. ni kwel kabisa mdau, dada mashughuli cjui hua hapendi kucheka........ kwa mara ya kwanza nimeona meno yake, kwa kweli amependeza sanaaaaaaa.

    ReplyDelete
  3. Helen you look cute mdada kwa kweli

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.