Sponsor

ABDUL & MWAHIJA's RECEPTION WEDDING!!!

2:27:00 PM

Bride                     ::Mwahija
Groom                  ::Abdul Kimanga
Event                    ::Wedding Reception
Venue                   ::Goldeni Jubilee Tower
Cake                     ::Monica
Color                    ::Red & Gold
Makeup                ::Maznat Bridal
Dressedby            ::Evecollection
Yes!!! ni zamu yao Abdul & Mwahija, hongera kwa new couple in town, Abdul akiwa na swagga za marine's pendeza sana bi harusi Mwahija kavishwa na designer wa ambaye hakosei lazima upendeze Eve-Collections, maids walinoga sana wakiwa wamevishwa na Maznat Tailoring, wakiingia kwa furaha huku wakisindikizwa na team ya Respect DJ's ni sherehe ya kwanza kuhudhuria na MC's wengi na wakubwa, waweza sema ni Naija..!!! Abdul Kimanga ni mmliki wa Respect DJ's & blog ya Shereheyetu, Hongera my fellow blogger....

MC Pilipili & friend
Maznat
Respect DJ's Crew
 Decor....///Mapambo
 MC Cheni & Harris Kapiga
Mwahija na wakwe zake
Bi harusi na wazazi wake
 Groom alichezaje 
Dress code eeh!!!
Abdul & Mwahija wakivishana pete 
Cake
 Abdul & Mwahija wakikata cake 
  Cheers for our new life begin!!!
 Mzee Kimanga, baba mzazi wa Abdul
Mama mzazi wa Abdul, mama Kimanga



You Might Also Like

4 comments

  1. Kaprndeza biharusi

    ReplyDelete
  2. the wedding ilipendeza sana na tulibahatika kuwepo wote tulifurahi kwani program ilikuwa safi.
    Bwana ba Bibi harusi twawaombea ndoa ya furaha na Amani

    ReplyDelete
  3. Jamani huo ukumbi ulipendeza sana, naomba kujua jina la mpambaji tafadhali

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.