Sponsor

S&D COLLECTION BOUTIQUE!!!!

6:52:00 PM

YES!!! WADAU WA MASHUGHULIBLOG, NAWATAMBULISHA S&D COLLECTION BOUTIQUE, NI WAUZAJI WA BRIDAL DRESS, EVENING DRESS, PRINTED BAZEE, HANDBAG, CASUAL WEAR, NGUO ZA WATOTO AINA ZOTE, WAO WANAANZA NA PUNGUZO KUBWA KUANZIA 20%-50% KUANZIA LEO UKIFIKA DUKANI UNAPATA DISCOUNT KUBWA KABISA...NENDA UKAJIONEE QUALITY BORA, ZIKATAKAZO PANDE MBALIMBALI ZA DUNIA, ZAMA NDANI UJIPATIE CHAKO KWA BEI POA!!!

WANAPATIKANA:: SHOPPERS PLAZA 2ND FLOOR - MIKOCHENI

MAWASILIANO:: +255 (0) 754 710 016, EMAIL sales1@sdcolllections-tz.com


Nguo hizi zote ziko kwenye Pungozo la 20%-50%!!! kuanzia leo pale shoppers plaza 2nd floor
 VIBAJAJI - WENGI WAO WANATUMIA KUINGIA NAVYO KANISANI KWA SABABU NGUO ZA WAZI HAZIRUHUSIWA, USIHANGAIKE KUSHONA S&D BOUTIQUE WATAKUPATIA STYLE UPENDAYO...!!!
 VIBANDIKO!!
ROYAL CAP ZINAPATIKANA
NGUO ZA MALAIKA ZINAPATIKANA
 VIATU VYA MABIARUSI...!!!!
 NECK TIE RANGI MBALIMBALI
WAFANYAKAZI WA S%D BOUTIQUE WAKIMUHUDUMIA MTEJA
HAPPY CUSTOMER BAADA YA KUPATA ALICHOKUWA ANATAFUTA
Evening Dress, yaweza kuwa ndio nguo ya sendoff, kitchen party pia!!!!
WANA NGUO ZA RANGI MBALIMBALI
MEREMETA NDIO HABARI YA MUJINI, MING'ARO HIYO PATA NGUO YAKO KWA PUNGUZO KUBWA KABISA...!!!
 WAO WANAMUITA MAMA AFRICA, +SIZE DRESS
BAZEE ORIGINAL ZILIZODARIZIWA NA NYUZI ORIGINAL 
HAYA NAIJA SWAGA ZA KUMATCH PAMOJA NA UMPENDAYE...!!!
OFFICE WEAR...
 BIG MAMAS SIZEZINAPATIKA S&D COLLECTION BOUTIQUE
DESIGNERS HANDBAG ZA UKWEE'E
MAGIC MTANDIO
 HII NI MITANDIO YA AINA, UNAGEUKA MARA NYINGI, UKINUNUA MTANDIO UNAPATA NA CD YA KUKUELEKEZA KUVAA 
 MUONEKANO WA MAGIC MTANDIO
 UNAVAA KAMA KIKOTI KWA WALE WASIOWEZA KUVAA NGUO ZA WAZI JUU
UNAWEZA VAA KAMA GAUNI TENA BEGA MOJA!!!
PERFUME ZA WATOTO...!!




You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.