Sponsor

ONJA:: EMMY's KITCHEN PARTY!!!

7:46:00 PM

 EEEH!! KAZI KWELI KWELI MAANA KILA MTU ANAFUNIKA KWA NAIJA SWAGA, SI  WAJUA LACE NDIO SHUGHULI PEVU?, NA EMMY KANOGAJE LEO NA LACE DRESS, HAKUNA ALIYEPENDEZA KAMA YEYE, NAWAONJESHA WADAU HUKU NIKIANDAA PICHA ZA ANITA, LEO JUMATATU BURUDIKA NA PICHA TOKA MASHUGHULIBLOG, .......WAANGALIE....!!

 EMMY AKIINGIA UKUMBINI....!!! UKIPENDEZA WARINGAJE...
 DADA YAKE HAPPY DIANA, AKIINGIA PAMBE TU...NI LACE KWA KWENDA MBELE
 MWENYEKITI, KANIMALIZA NA NAIJA SWAGA MPAKA KUONGEA CHEZEA WATU...!!! LACE YAKE YA UKWEE'E
 WANAKAMATI WAKIWA NA VIVAZI VYEUPE
 DADA WA BI ARUSI DIANA AKISAPRAIZIWA NA NGARENARO GROUP, WATOTO WA WALIOSOMA KWA FATHER BABU ARUSHA MMETISHA!!!!
 CHEERS MY LOVE SISTER...!!!
 MC LUCKY, UKO JUUU.....!!! 
 DESIGNER WA BI ARUSI GUESS WHO???
 KHADIJA & FRIENDS MY DOGO NAKUPENDAJE...!!!
 FRIENDS FOREVER-WADAU WANGU WA UKWEE'E MPO JUUU!!!
SISTERS!!!
 JOYCE & PENDO WIFIS, TOTO TUNDU...!!!
 EMMY NA MAMA MDOGO..!!
 UMEONA EEH HABARI YA LACE, WAONE A&H UFUNGE SARE YAKO YA LACE TENA ZA UKWEE'E FROM NAIJA...!!! HAPA MASHUGHULI BLOG UTAPATA CONTACT
 BIG RESPECT MKURUGENZI NAKUKUBALI SAANA
 GELE NDIO HABARI YA JIJI..!!!
CUTE GALS MASHALLAH!!!


You Might Also Like

2 comments

  1. Aaah aaaah emmy wa chali pendeza sana dogo.

    ReplyDelete
  2. Tanzania tunakwenda . Wamependeza mpaka mwisho . mungu ampe ndoa njema na watoto wema

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.