Sponsor

FLAVIANA MATATA FOUNDATION NA PSPF WAKABIDHI VIFAA VYA SHULE LINDI

9:19:00 AM

MWANAMITONDO AFANYAE KAZI ZAKE ZA MITINDO NCHINI MAREKANI FLAVIANA MATATA, YUKO NCHINI KWA AJILI YA KUFANYA KAZI ZA KIJAMII KUPITIA TAASISI YAKE YA FLAVIANA MATATA FOUNDATION. KATIKA MRADI WA BACK TO SCHOOL PROJECT /FMFSTATIONARYKIT AMBAO UNAFADHILIWA NA MFUKO WA PENSENI PSPF,
BAADA YA MWEZI JANUARY FLAVIANA KUGAWA VIFAA SHULE ZA MSINGI ZA JIJINI AWAMU HII AMEENDA MTWARA NA KUFANIKIWA KUGAWA SHULE ZA MSINGI MTUA NA CHEMCHEM ZILIYOPO NACHINGWEA PAMOJA NASHULE ZA MSINGI LITINGI NA MNENGULO ZILIYOPO LINDI.
BADO WANAENDELEA KUGAWA VIFAA HIVYO KWA SHULE ZA MSINGI MIKOA MINGINE "HADI SASA TUMESHAGAWA VIFAA KWA WATOTO 700 NA BADO KUNA KITS 800 VITASAMBAZWA TUNDUMA ,TUNDURU NA MONDULI"
FLAVIANA ALITOA SHUKRAN KWA PSPF KWA KUDHAMINI HUU MRADI NA AKASISITIZA MAKAMPUNI NA MASHIRIKA KUJARIBU KUWEZESHA ELIMU KAMA HALI HALISI INAVYOONEKANA KWENYE PICHA HADI LEO KUNA WANAFUNZI WANASOMA CHINI NA MTI, NA WALIO MADARASANI,MADARASA NI MABOVU NA HAYANA MADAWATI
2G2A8088
FLAVIANA MATATA AMEONGOZANA NA MENEJA WA MAWASILIANO, MASOKO NA UENEZI WA PSPF, COSTANTINA MARTIN  PAMOJA NA WAFANYAKAZI WA PSPF KATIKA ZOEZI LA KUKABIDHI VIFAA HIVYO.
Martin
2G2A8156 2G2A8174 2G2A8196 2G2A8234 2G2A8248 2G2A8279 2G2A8299
IMG-20140811-WA0044 IMG-20140811-WA0023 IMG-20140811-WA0029

You Might Also Like

1 comments

  1. you are the best flavii,so inspiring

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.