BIG SALE @ S&D COLLECTION!!!!

CLEARANCE EVERYTHING MUST GO!!!, NI YA KUSHANGAZA WADAU 40%-50, NGUO ZA KILA AINA, KAMA WEWE NI BI HARUSI MTARAJIWA BASI UTAPATA NGUO YAKO KWENYE SALE, VIATU, BAZEE ZILIZODARIZIWA, NA VINGINEVYO, KUONA VILIVYOMO DUKANI BONYEZA HAPA 

SALE INAANZA:: 29-AUG-2014 - 03-SEPT-2014
WANAPATIKANA:: SHOPPERS PLAZA 2ND FLOOR-MIKOCHENI
MAWASILIANO:: +255(0)754710016, EMAIL sales1@sdcolllections-tz.com

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment