MIRIAM ODEMBA KATIKA COVERS NEW AFRICA MAGAZINE!!!


Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

2 comments:

  1. Huyo ma mdogo hapo ndo mrembo kweli au mnatucheza shere?

    ReplyDelete
  2. Ni mrembo. Na urembo unatazamwa kwa jinsi gani unavyoitunza ngozi yako na uzuri ukichangia. Jitahidi umuone ana kwa ana utajua uzuri wake.

    ReplyDelete