JUDE OKOYE's & IFY UMEOKEKE TRADIONAL WEDDING!!!

YES, TRADITIONAL WEDDING KAKA NA YAO KINA P SQUARE, PICHA CHACHE TOKA KWA WADAU WA INSTA OFFICIAL PHOTOS TO COME MRADI NIKUJUZE MDAU....!!!

 

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

4 comments:

  1. wamependeza sana

    ReplyDelete
  2. Wanigeria kwenye suala la harusi tu ni wameshindikana. Wanapendeza mnoooo

    ReplyDelete
    Replies
    1. do u kno why wanapendeza? bcoz they really love their cultures and traditions. wearing za kwao na zitapaisha sana. ndo mana wanaharusi ya kimira wanafunga ndoa pia wanayakanisa. hivi vitu pamoja na mavazi yao ya kitamaduni zitaendelea kuwafanya wawe juu na juu zaidi. nakubali wako vzr mnoooooo..

      Delete