ONJA:: AQDI YA MAULID YA AMINA & AHAMED @MARKHAM HALL LEO HII SAA HII!!!







 WAZAZI WAKIINGIA
 MAMA MKUBWA AKIKARIBISHA WAALIKWA












Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

3 comments:

  1. MashaaAllah wamependeza chezea karandaz

    ReplyDelete
  2. Mashallah Mama baby upo juuu my dada. Hongera sanaaa

    ReplyDelete
  3. Mashallah pendeza Sana ndugu zangu..

    ReplyDelete