Sponsor

MARIAM's SINGO!!!!

1:33:00 PM

 YEES!! NI SINGO YA MWARI WAKE HALIMA KAMUSI, HAPANA CHEZEYA SOMO EEH!! HESHIMA KWA SOMO, KIBAO KATA NA LIVE BAND WAKITUPA RAHA..!!

MWARI NA SOMO
MARIAM NA SOMO YAKE PAMBE YU HALIMA KAMUSI
 DECOR
 MWARI AKITOLEWA NJE NA SOMO NA KANYANGA, BAADA YA KUSINGWA...!!!
PAMBE YA SOMO HIYO......!!!
MWARI NA SOMO YAKE HALIMA KAMUSI, NYAKANGA MARIA MTAMBO WAKITUONYESHA MAFUNZO YA MWARI...!!!
BURUDANI
TULIKUWA NA WANA WA KIBAO KATA LIVE
LIVE BAND TAARAB LIVE
NYUSO
AISHA & BIJOHA
JUNAITA & FRIEND
 
ROSE, UKIPENDA MUITE IRON LADY  OR CHAIR LADY!!!
SAMERA & MARIAM
SOPHIA, HAJARY & FRIENDS
SABAH 
IRON LADY ROSE & BFF WAKE MISHY
ROSE & MISHY
HALIMA & MARIAM - SISTERS
JOHA & SHARIFA
HAMIDA & MARIAM
HAJARY, SOPHIA, & BI ARUSI MARIAM
ZUHURA, MARIAM K & AISHA
SOMO HALIMA KAMUSI & FRIENDS
HAMIDA & FRIENDS
MARIAM, JOHAA ^ SHARRIFA KAVU
AISHA * SABAH
NARGIS & FRIEND
 
RED CARPET
 
 

You Might Also Like

1 comments

  1. watu walipendeza samira nampendaga huyu dada lkn kwa nini ameamua kuachia tumbo lake mtoto wa kiislam sijapenda kabisa abadilike

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.