NEW ARRIVAL @ KIJUMOZ CLASSIC WEAR!!!!

YAP NI KIJUMOZ CLASSIC WEAR DUKA LA NGUO ZA KIKE LILILOKO SINZA, WAJANJA WA MAVAZI, WAMESHUSHA MZIGO MPYA VIVAZI VYA UKWEE'E PAMOJA NA VIATU AINA ZOTE, HANDBAG & PURSE, FASHIONISTAZ HAPA NDIO MAHALI PENU UPATE SWAGA ZA CHANNEL...!!!!
WANAPATIKANA:: SINZA KWA REMMY KWENYE MADUKA YA KWALALUMPA HALL
MAWASILIANO:: +255 785 862 675 / +255 759 923 110

SWAGGA ZA PURSE ZA CHANNEL RANGI UPENDAYO
 KIPOCHI EEH!!!
VIATUZ
FLAT SHOES
 RUBBER
SANDALZ
HANDBAG ORIGINAL
LAST NEW ARRIVAL
ANIMAL PRINTED
JUMPSUIT
CHANNELTOP ZINAPATIKANA
OFFICE WEAR
SKIN TIGHT ZILE NZITO ZINAPATIKANA RANGI MBALIMBALI
BLOUSE & BLAZER
ZILE SWAGGA ZA FASHIONISTAZ
MNYAMA
VIATUZ
 
 
PURSE
PERFUME
LIPSTICK
 WATCH
ACCESSORIES 
SUNGLASSES
SEXY  BRA!!!


Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

4 comments:

  1. Vitu vikal sana jmn ni ukosefu wa hela tu

    ReplyDelete
  2. aweke na bei mana wengine tupo mbali

    ReplyDelete
  3. Kwa kweli vitu ni vikali,tunaomba bei please

    ReplyDelete
  4. vitu vyenu vizuri sana jamani lkn tunaomba muweke bei na kama mtu yupo mbali mnaweza kumtumia?

    ReplyDelete