JOYCE's KITCHEN PARTY!!!

BRIDE                                   :: JOYCE MGANA
EVENT                                  :: KITCHEN PARTY
VENUE                                  :: MAWELLA HALL
COLOR                                  :: RED, LIGHT BLUE & WHITE
MAKEUP                               :: SALMA EL-LAMY
DESIGNER                           :: PARTNERS WEDDING
DÉCOR                                 :: MAWELLA DÉCOR
CATERER                            :: MAWELLA CATERER 
YAP NI WALE WALE MAAGENT WA BANDARI WENYE FUJO YA KUTOSHA, NA LEO NDIO KITCHEN PARTY  YA JOYCE MWANAAGENT MWENZAO NI HAPO SINZA MAWELLA, KATA MTI PANDA MTI......!!! WANAONIFOLLOW INSTAGRAM NA FACEBOOK MAMBO HAYA WANAONJA LIVE FOLLOW ME INSTAGRAM:: "MASHUGHULIBLOG"

 MC KIDE
 JOYCE AKIINGIA UKUMBINI
DECOR...//
 ZAWADI
INTRO...////
CAKE
BURUDANI
JOYCE AKIKABIDHIWA ZAWADI
MAMA AKIKABIDHI BIBLIA NA VYOMBO VYA JIKONI
SALMA
MAAGENT WA BANDARI WAKIMKOSHA JOYCE, HAPANA CHEZEA MWENDO DOLLAR NA MSIMBAZI
 MAMA AKITUNZWA
MAMA NA MWANA
 MC KIDE AKITUNZWA BAADA YA SHOW YAKE
 HII NDIO KAMA ILIYAFANIKISHA MAMBO KUWA BEST
 MWENYEKITI WA KAMATI AKIKABIDHI ZAWADI KWA JOYCE
CHAKULA
NYUSO
MAMA MZAA CHEMA
ROSE & FRIEND
JOYCE & FRIEND
ROSE & SHOSTI
ROSE & FRIEND
MWANAIDI & FRIEND
JOYCE MKUREGENZI
RED CARPET
 
 
 
 
 


Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

7 comments:

  1. yani nimefurahi sana kuona hii shughuli. inaonekana niya upendo sana.

    ReplyDelete
  2. Ilifana kiukweli, hongereni sana na muendelee na mshikamano huo huo.

    ReplyDelete
  3. Ilifana kiukweli, hongereni sana na muendelee na mshikamano huo huo.

    ReplyDelete
  4. Ilifana kiukweli, hongereni sana na muendelee na mshikamano huo huo.

    ReplyDelete
  5. Ilifana kiukweli, endeleeni na mshikamano huo huo.

    ReplyDelete
  6. Ilifana kiukweli, nawaomba muendelee na mshikamano huo huo mliouonyesha kwenye shughuli ya Joyce.

    ReplyDelete
  7. Thanx jamani umoja ni nguvu utengano ni udhaifu

    ReplyDelete