Sponsor

FAIZA AKIKABIDHIWA ZAWADI NA KUTUNZWA!!!!

4:50:00 AM

BONYEZA KITUFE KUONA ZAWADI ZA FAIZA ALIZOPEWA NA FAMILIA YAKE, SOMO NDUGU NA JAMAA TOKA NJE YA NCHI, MAMA MZAA CHEMA AFUTWA JASHO HASWA, WATU WAMWAGA PESA OVER NAIJA..!!! WANAONIFOLLOW INSTAGRAM NA FACEBOOK MAMBO HAYA WANAONJA LIVE FOLLOW ME INSTAGRAM:: "MASHUGHULIBLOG"
ZAWADI ZA FAMILIA 

SETTING ROOM
BEDROOM SET
DINNING ROOM
DINNING TABLE
FRIDGE
FREEZER
WASHING MACHINE
ZAWADI ZA SOMO
VYOMBO VYA JIKONI
BED SHEET & DUVET
SHELF YA VIATU
ACCESSORIES & MAKEUP SET
PERFUME
NGUO
ZAWADI YA MUZNE
FAIZA AKITUNZWA ZAWADI 
SAIDA & NANA WAKIENDA KUMKABIDHI FAIZA ZAWADI ZA FAMILIA
ALIANZA KUPEWA BEDROOM SET
KISHA SITTING ROOM
DINNING SET
FREEZER
WASHING MACHINE
SAIDA AWAACHA WATU NA MSHANGAO ALIMTUNZA MWANAYE, JUMLA YA MASANDUKU 8, SITA YA FAIZA 2 YA JAMLI
MASANDUKU YAKE YALIPANGWA KWA MPANGALIA, ALIANZA NA SANDUKU LA KWANZA CASUAL WEAR
SANDUKU LA PILI, HANDBAG ZA AINA ZOTE
   
SANDUKU LA VIATU
SANDUKU LA MADISH, NGUO ZA KIHINDI, EVENING DRESS

SANDUKU LA JAMIL
MASHATI, VIKOI N.K.
SURUALI
VEST
SUTI
VIATU
   
HESABU MWENYEWE....!!!
SAIDA NA WATOTO WAKE WA KIKE
FAIZA ALIMTUNZA MAMA YAKE KWA YOTE MANZURI...!!!
UCHUNGU MWANA AJUAYE NI MZAZI

KISHA AKAMPA MAMA YAKE SET YA DHAHABU
FAIZA ALIONGEA MANENO MACHACHE KUMSHUKURU MAMA YAKE!!!
MUZNE AKITUONYESHA MAMBO YA DUBAI EEH, HAPANA CHEZEYA, YEYE NA BINTI ZAKE WAKIENDA KUMTUNZA FAIZA
MUZNE AKIKABIDHI ZAWADI ZAKE NA MABINTI ZAKE
MARIAM NA JOKHA SISTERS FROM DUBAI WAKICHEZA NA FAIZA
   
AUNTY MUZNE NA WATOTO WAKE BAADA YA KUMTUNZA FAIZA
SOMO ALIANZA KUKABIDHI ZAWADI ZAKE ZILIZOPANGWA KWA USTAARAB, YEYE HAKUTAKA KUSASAMBUA...!!!
COLLECTION YA PERFUME
BAADA YA KUMKABIDHI MWARI ZZAWADI ZAKE AKAMTUNZA...!!!
FAIZA UNACHEZAJE NA MADOLAR
AKAMKABIDHI SAA ORIGINAL ZENYE MAJINA DUNIANI
 SOMO AKATOA SET YA DHAHABU YA KWANZA KATIKA SHUGHULI  HII BAADA ILE YA KWENYE SINGO
UMEONA EEEH!!!
 FAIZA YOU ARE BLESSED!!!
SOMO AKIMVISHA MWARI SET YA UKWEE'E
MADOLLAR....!!! 
EEH SOMO NA MWARI MMEPENDEZAJE...
FADYA HAKUISHIA HAPO ALIWAPA KITOKA UNYUMBA BIBI
FADYA UNATISHAJE...!!!
CHEZEA BIBI NDANI YA SAMSUNG GALAXY S3
NADYA RAFIKI YAKE FAIZA TOKA UK, KAJA MAALUM KWA AJILI YA ARUSI YA SHOSTI AKIENDA KUMTUNZA FAIZA SET YA DHAHABU YA PILI (2) NA VITU VINGINE
ILIKUWA NI BANDIKA BANDUA
TANISA NA MAMA YAKE NURU MWENE AKIENDA KUMTUNZA BEST FRIEND WAKE SET YA DHAHABU... YA TATU (3)
FAIZA & TANISA NAWAFAHAMU SANA URAFIKI WAO!!!
NANA AKIPELEKA ZAWADI YA BIG SCREEN BIG SOUND - FLAT SCREEN
BIBI FAIZA AKIMTUNZA WAJINA
MAMA YAKE JAMIL MUME MTARAJIWA WA FAIZA, AKIENDA KUMTUNZA FAIZA, KWANZA KAMVISHA TAJI LA MAUA, MAUA SI UPENDO EEH
KISHA AKATOA SET YA DHAHABU YA NNE (4) TWAHESABU SAWA???
FAIZA AKIMWAGIWA PESA NA MAMA MKWE WAKE
BIBI YAKE FAIZA AKIMKIMTUNZA MJUKUU WAKE
SHANGAZI AKIMTUNZA BINTI YAKE, JINA LA MAA YAKE
SHAMSA AKIMKOSHA SAIDA
 JAMILA MAMA YA FALME ZA KIARABU AKIFANYA YAKE KWA WAKATI WAKE...!!!
ZULEKHA LODI AKIMKOSHA SAIDA, PESA ZIMEPAMBWA NA MAUA ILIPENDEZA SANA

ZULEKHA ALISINDIKIZWA NA BINTI ZAKE
SAIDA AKITUNZWA NA MZAZI MWENZIE, MAMA YAKE JAMIL
RAHMA KISMAT, AKIENDA MKOSHA SAIDA, HESHIMA PESA SHIKAMOOO....
MWAJUMA NDUNDU AKIFANYA YAKE
SAIDA AKIKOSHWA NA MWARI WAKE
MAMA YA MADIKODIKO AKICHEZA NA SAIDA, TUPA KULE MILLION 3, HASARA ROHO PESA MAKARATASI
ANKAL YAHYA NA NDUGU ZAKE WAKIWAKOSHA SAIDA NA NANA
TANT BOY NA KAMPANI YAKE WAKIENDA KUTUNZA
TANT BOY AKICHEZA SAIDA...!!! MHHHH!! HAPANA CHEZEYA RAIS WA MAGOMENI TUPA KULA MLLION 5
TWAIBA MAMA YA MATELEPHONE AKIFANYA YAKE KWA SAIDA & NANA, UKO JUUU
ROSE ARON LADY NA GROUP YAKE WAKIMKOSHA SAIDA AMA KWELI ROSE WEWE NI CHAIR LADY
IRON LADY ROSE AKICHOP MONEY
MISHY
MARIAM PAPI
ANGEL MLAY
LILIAN KARAMUNA
PACODECO
DIVA DEVOTA
MARY
ZAMU YA SHUU
ZAKIA MUHAVILE AKIMKOSHA SAIDA
SHARIFFA MADENGE AKIMKOSHA SAIDA
ZAKIA AKIMKOSHA SAIDA
MC JAMILA NA YEYE AKIMKOSHA SAIDA
KITENGE SIMBA AKIMKOSHA SAIDA
SALMA MAHNSEN AKIMKOSHA SAIDA NA FADYA

SAIDA AKITUNZWA NA WIFI YAKE
HAFIDH WA MELODY AKITUNZA SAIDA
BIBI AKISASAMBUA SANDUKU
MARIAM AKIMTUNZA SAIDA
YUSRA AKITOA ZAWADI NA KUMTUNZA FAIZA

You Might Also Like

97 comments

  1. AISEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE........................... NI SHIDAHHHHHHHHHHHHHHHH.................... HII SASA NDO INATAKIWA IWE TALK OF THE TOWN

    ReplyDelete
  2. Mashallah harusi si mchezo haijawahi kutokea Mashughuli blog au dar sijaona.

    ReplyDelete
  3. Kufuru sana,mmependeza naombeni japo laki tano tu jamani

    ReplyDelete
  4. Si mchezo hii haina yara yaraa kweli heshima pesa shikamoo makelele.. Heshma yako Saida kanyau,watu kimyaaaaa si zaidi ya 20m cash hapo?

    ReplyDelete
  5. Ama kweli pesa shikamoo. Mmmmh hebu tuambiane wenzetu wanazichuma wapi hizo pesa na sie tuende. Hongera zake mama mzaa chema na bi harusi mtarajiwa pia. Huyo mumewe ana raha hana kazi ya kumnunulia mkewe nguo hata kwa miaka kumi. Usichoke mama wa mashughuli blog endelea kutuletea mambo motomoto usikose kutupa muendelezo wa shughuli za bi Faidha mpaka atakapokwenda kwa mumewe. Mama alijiandaa haswa. Vipi Nana ameshaolewa?

    ReplyDelete
  6. Sijawahi ona na haitakaa itokee

    ReplyDelete
  7. JAMANI JAMANI JAMANI NILIVYO NA SHIDA UWIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII NAOMBA NIOKOTE WALAU ELFU HAMSINI , NAOMBA URAFIKI NA BIBI HARUSI ANIGEE POCHI MOJA UWIIIIIIIIIIIIIIIIIIII MAMA SIJAWAHI ONA

    ReplyDelete
  8. Issue hiyo ndoa idumu sasa manake huchelewi kusikia ooooh walitibuana baada ya siku chache kila mtu kala kona.

    ReplyDelete
  9. NAOMBA POOOOOOOOOOOOOOOOOOO KHAAAAAAAAAAAA

    ReplyDelete
  10. i think its more than 20m aisee duh hii ni zaidi ya noma...................

    ReplyDelete
  11. SHIKAMOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO ANTY SAIDA KANYAU. SALUTEEEEEEEEE. KIMYAAAAAAAAAA. Kutoa kuweka jamaniiii daaaaaaaaaaah

    ReplyDelete
  12. Hii ni noma,mpaka nimezimia

    ReplyDelete
  13. Mh. Mashallah. Jamani watu wanapesa na wanajuwa kuzitumia. Mungu awazidishie.

    ReplyDelete
  14. NO COMENT ONLY SHIKAMOOOOOOOOOOOOOOOOOO

    ReplyDelete
  15. shikamooSaida na Familia. jamani sijawaho kuona hapa Bongo. ni baRaaaaaaaaaaaaa. jamani mmebarikiwa na Mungu awazidishie kwa kweli

    ReplyDelete
  16. Jamn kuna watu kma hawaaaa badooo....

    ReplyDelete
  17. Uwiiiii shikamooo pesaaa!!!!!


    ReplyDelete
  18. Yeruwiiiii skeruuuuu aisses ni noma...bi harusi duh sasa huyo mume si ataogopa

    ReplyDelete
  19. Duh!!!!! Am speechless kweli wenye pesa kimyaaaaaaaa! Actions tuu ndio zinapiga kelele! Pesa shikamoo, nitazidi kukutafuta kwa uchungu!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Uwiiìii umenichekeshaaa dear maneno yalo yanapigiliaa mdtariii..

      Delete
  20. Mashaallah Mungu amlinde na macho ya watu amzidishie riski atupe na sisi

    ReplyDelete
  21. Neema za Allah YaaRab muhifadhi familia hii na macho ya husda. Na umjaalie maisha mazuri na watoto salih na uwajalie utajiri mkubwa wa pepo pia Amin

    ReplyDelete
  22. aiseeeeee spechless

    ReplyDelete
  23. pesa shikamoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooookila kitu ni pesaaaaaaaaaaaa hapo haya

    ReplyDelete
  24. Mbona Mume hajaonekana

    ReplyDelete
    Replies
    1. uwe unasomaga na jina la shughuli kabla ya kuropoka umeambiwa ni Bridal Shower upo?

      Delete
  25. Hongera Saida mamaa ya china kwa kumtunza nyema mwanao Faiza, tunamuombea kwa Allah ndoa yake iwe ni ya furaha na iongozwe na Allah....Mwenyezi Mungu awajaalie watoto wake kwa waume.

    ReplyDelete
  26. Sina cha kuandka sijaamin aisee

    ReplyDelete
  27. Wotee kimyaa
    Watu wamefanya kweli no masikhara

    ReplyDelete
  28. Jamani eeeeeeeeeeh sijawahi kuonaaaaaaaaa ninashindwa kuamini!!!!hivi watu hawa qako wapi angalau wawe marafiki zangu niqe naalikwa kweny harusi kama hizo nikasafishe macho??au ndo na mimi lazima niwe nazo ndo urafiki naupata?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kumbe je???!!" Pesa rafiki ya pesa upo???!

      Delete
  29. Ni shida khaaaaa

    ReplyDelete
  30. Shikamoo saida..mingi akujaalie na mqanao mashaallah. Faiza ndo usiku mungu akuweke

    ReplyDelete
  31. aisee mlijipanga haswaa,hamna cha kukusoa hapo

    ReplyDelete
  32. aisee hao ni akina mama wa town aisee ukisikia shopping uturuki na Thailand wao hapo ni kama tandale...Niii shidaaa aisee mashost nao mhhh shidaaa

    ReplyDelete
  33. Mhnm shikamoo pesaaaa

    ReplyDelete
  34. Duh, haijawahitokea hii. ni zaidi ya 50M.

    ReplyDelete
  35. Basi sawa........

    ReplyDelete
  36. Mashallah faiza your beautiful and you deserve all of this may GODBLESS you and jamil always...

    ReplyDelete
  37. Pesa kweli nyookooo

    ReplyDelete
  38. Bismillahi MashaAllah. Allahu Barik

    ReplyDelete
  39. Sijawahii ona, kweli njaa mwisho chalinze mjini............

    ReplyDelete
  40. Duh! No comment hii ni fungakazi aiseeeeeeeeee

    ReplyDelete
  41. hapana chezea mamaa wa china

    ReplyDelete
  42. Sijawahi ona hii ni shidaaaaaaaa. Hongera bibi harusi na MAMA MZAA CHEMA

    ReplyDelete
  43. Ma sha Allah faiza &Jamil and family
    so happy for u.May Allah bless ua union

    ReplyDelete
  44. INSHALLAH THE BRIDE HAVE A BLESSED LIFE

    ReplyDelete
  45. Uwiiiii cna lakusema

    ReplyDelete
  46. Shkamoooo dah cna lakusema

    ReplyDelete
  47. HATAREEEEEEE........................

    ReplyDelete
  48. huyo alosema 20m hajui hela hata kidogo...wewe ongelea ishu ya m150 kuendelea hapo...unaona 20m nayo hela nn...hiyo

    ReplyDelete
  49. Sijamuona dada angu wa hii
    wala Injini ya Jiji mamaaaa Salama Mtambo apana chezea yeye . Jamani hii ni FUNGA KAZI.. asante dada hata nikikusalimia nitakuwa
    nakupigia kelele tu

    ReplyDelete
  50. Pendeza sana hapo faiza inabidi uzibe masikio ukomae na ndoa mungu akutangulie

    ReplyDelete
  51. duh!mashaallah,faiza &jamil m/mungu awajaalie kizazi chema.

    ReplyDelete
  52. Mmmmmmh mashaallag aiseeeee cjawah ona haruc funika kama hvyoooo hatariiii mambo Dubai duuuuuuh

    ReplyDelete
  53. Nimekufa nusu
    looo
    Shikamooo pesa

    ReplyDelete
  54. Am speech less kwakweli duuuu kweli mashughuli

    ReplyDelete
  55. Jamani mm naona km miujiza vile. hizo ndio sherehe sasa.Allah awatunze na kuwaongezea daima. Amiiiin

    ReplyDelete
  56. Ndio mkatulie kwe ndoa sio kulanda landa

    ReplyDelete
  57. OYOOOOOOOOOOOOOOOOOOO FAIZA D KANYAU NICE

    ReplyDelete
  58. Never seen before.....

    ReplyDelete
  59. kina kanyau naona mmekomesha harusi zote hapo bongo,,,, chezea kanyau weeeee,,,

    ReplyDelete
  60. OMG!!!! AM SPEECHLESSSS..THIS IS SOOOO GOOOD. I WANT TO BE THE GIRL OMG OMG OMG OMG OMG OMG SOO MANY THINGS ...akisema ataka enda shopping at beat her ahahhaha. she should not go shopping for like 5yrs

    ReplyDelete
  61. TANZANIA HAIJATOKEYAPO MISHUWARI KAMA HAYA. I SAY AMA KWELI PESA ZILIONGEYA KWENYE BRIDAL SHOWER YA FAIZA. NA WOTE WALOHUDHURIA NA KUJITOLEA WAMEPENDEZAAAA

    ReplyDelete
  62. Uwiiii!hawa marafiki nawapata wap?aiseeee,wonderful

    ReplyDelete
  63. Mungu amjalie Faidha na mumewe maisha mema ya ndoa. Shughuli ni kubwa mno, imependeza na sijawahi kuona. Hongereni sana jamani.

    ReplyDelete
  64. Sijawahi ona Zawadi km hizi aisee duuuu ni kufuru vitu expensive km hivi c mchezooo, kila la kheri maharusi

    ReplyDelete
  65. Nooommmahhhhh....money is power n they gat million powers

    ReplyDelete
  66. OMG........! THIS IS MORE THAN SUPRISING... FAIZA LIVE LONG WITH UR HUBBY....!

    ReplyDelete
  67. No comment, no point of return. Lord bless you Saida and your family. Best regards.

    ReplyDelete
  68. kwa saida kweli ni mtu wa watu ningekuwepo hata elfu kumi tu ningemtunza maana namuona katika shughuli nyingi akitunza sidhani kama kuna shughuli akaalikwa akaacha kutunza sijaona bado hongera dada saida na familia yako hongera faiza Allah akutangulie katka ndoa yako In sha Allah.....

    ReplyDelete
  69. Hongera sana faiza...! Saida kanyau duka limehamia wapi? Kuna zile nguo alizovaa zainab kwny harus yake na omar nazipenda.. naomba nifahamishe ulipo nmekutafuta kwny namba yk zantel sikupati.

    ReplyDelete
  70. aiseeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee ni sheeeeeeeeeeeeeeedahhhh aaaaaaaah

    ReplyDelete
  71. Shikamoo pesa.hapana chezea pesa. M'Mungu akulinde bi harus mtarajiwa.

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.