Sponsor

TANZIA!!!

3:22:00 PM

NDUGU WAPENZI WA BLOG YA MASHUGHULI NJE NA NDANI YA NCHI, NASIKITIKA KUTANGAZA MSIBA MZITO WA MAMA YANGU MZAZI BI, DENSIANA BERNARD MATEMU, KILICHOTEKEA SIKU YA TEREHE 20/04/2014 ARUSHA, MBAUDA, MIPANGO YA MAZISHI INAFANYIKA ARUSHA NYUMBANI KWA MAREHEMU!!!
BWANA MUNGU NDIYE MUWEZA YA YOTE, TUMUUOMBE AIWEKE ROHO YA MAMA YETU MAHALA PEMA PEPONI AMEEN!! NI MIMI HELLEN WA MASHUGHULIBLOG - SHUKRANI

You Might Also Like

46 comments

  1. Pole sana da Hellen

    ReplyDelete
  2. Pole sana dada kwa msiba ulio kupata nisafari yetu wote ila yeye ametangulia mungu ametoa na mungu ametwaa jina lake lihidimiwe.

    ReplyDelete
  3. Pole sana Helen na family yako kwa kuondokewa na mzazi mpendwa.Mola ampe malazi mema peponi.R.I.P. Kazi ya mungu haina makosa.Katangulia nasi tuko nyuma..Tuko pamoja.Your sis Mossy

    ReplyDelete
  4. Pole dada helen,mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi,amina..

    ReplyDelete
  5. Pole sana Hellen, Mungu amueweke marehemu mahali pema pepono. Ameen

    ReplyDelete
  6. Poleni sana Mwenyezi Mungu yupo pamoja nanyi na ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi..Ameen !!

    ReplyDelete
  7. Poleni sana sana Mwenyezi Mungu yupo pamoja nanyi, na ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi...Ameen !!

    ReplyDelete
  8. POLE SANA DADA HELEN,MUNGU AKUPE WEPESI KATIKA WAKATI HUU MGUMU,REST IN MAMA...........

    ReplyDelete
  9. Pole sana inshaallah m.mungu akupe subra.

    ReplyDelete
  10. Pole sana dada kazi ya mungu haina makosa

    ReplyDelete
  11. Pole sana kwa msiba dada Hellen ,mwenyezimungu akupe subra katika kipindi hiki in shaa Allah.
    Mwenyezimungu ampumzishe kwa Amani mama yetu,alipe nuru kaburi lake .

    ReplyDelete
  12. Pole mungu amrehemu mama
    Ni wakati mgumu sana kwako lakini kazi ya mungu haina makosa

    ReplyDelete
  13. My friend Helen b strong. Pls accept my heart felt condolence.

    ReplyDelete
  14. Pole sana dada Helen, Mungu akupe nguvu za kukabili machungu! Mwenyezi Mungu ampe raha ya milele na mwanga wa milele amuangazie , Apumzike kwa Amani - Amina!

    ReplyDelete
  15. Pole sana MUNGU wa mbinguni akupe faraja dada

    ReplyDelete
  16. Pole sana Hellen, Mungu akupe subra katika kipindi hiki kigumu

    ReplyDelete
  17. pole my friend mungu atakupa nguvu na subira katika kipindi hiki kigumu cha msiba yote mipango ya mungu kila nafsi itaonja mauti

    ReplyDelete
  18. Pole sana Hellen inshallah Mwenyezi Mungu awatie nguvu katika kipindi hiki kigumu

    ReplyDelete
  19. POLE SANA KIPENZI MWENYEZI MUNGU AMPUMZISHE KWA AMANI MAMA NA NYIE NDUGU, WATOTO, JAMAA NA MARAFIKI AWAPE SUBRA INSHAALLAH

    ReplyDelete
  20. Pole sana mpendwa mungu akutie nguvu katika kipindi hiki kigumu kwako ,bwana ametoa na bwana ametwaa jina lake lihimidiwe,MWANGA WA MILELE UMUANGAZIE EE BWANA APUMZIKE KWA AMANI mama yetu DENSIANA BERNARD MATEMU

    ReplyDelete
  21. POLE SANA DADA YANGU KWA MSIBA MZITO
    MUNGU AKUPE IMANI NA NGUVU
    APUMZIKE KWA AMANI MAMA YETU MPENDWA.

    ReplyDelete
  22. pole sana dada Hellen hakina uko katika wakati mgumu sana. tulimpenda sana ila mwenyezi MUNGU akampenda zaidi apumzike kwa amani mama yetu

    ReplyDelete
  23. Pole sana Dada Helen,M'Mungu akupe nguvu kwenye kipindi hiki kigumu cha kuondokewa na Mama..Amin

    ReplyDelete
  24. pole sana mamdogo mungu akupe moyo wa subra mimi mamdogo kaundime

    ReplyDelete
  25. Pole sana dada Hellen, Mwenyezi Mungu akupe wepesi kipindi hiki kigumu.

    ReplyDelete
  26. pole dada Helen Mungu AKUTIE NGUVU NA AMSAMEHE MAMA YETU I CAN IMAGN THE SITUATION POLE

    ReplyDelete
  27. Pole sana,MUNGU akupe nguvu na uvumilivu katika wakati huu mgumu kwako.

    ReplyDelete
  28. Poke sana Dada Hellen na Mungu akutie nguvu katika kipindi hiki kigumu R.I.P MUM

    ReplyDelete
  29. pole sana da Hellen mungu akupe nguvu ktk kipindi kigumu

    ReplyDelete
  30. POLE SANA.MAY GOD REST HER SOUL.

    ReplyDelete
  31. Pole sana dada yetu, Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi amin.

    ReplyDelete
  32. Innah lillahi waina illahi rajiuun. Poleni sana Helen kwa msiba wa mama, mungu awajaalie mzike kwa usalama

    ReplyDelete
  33. Pole sana Hellen, kazi ya Mungu haina makosa. Inshallah Mwenyezi Mungu atakupa Subra!

    ReplyDelete
  34. pole dada helen Mungu akutie nguvu

    ReplyDelete
  35. Pole sana da Hellen, najua unapitia kipindi kigumu sana kwani nimepitia kipindi kama hicho mwaka uliopita, muombe sana Mungu akutie nguvu maana kwenye hili peke yako huwezi dada.

    ReplyDelete
  36. Pole sana da hellen

    ReplyDelete
  37. Pole sana dada yetu Mungu ampumzishe kwa amani.

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.