Sponsor

MAULID YA BABY IYMAN!!!!

9:53:00 PM

  MAULID YA BABY IYMAN ZAMA NDANI KUONA ZAIDI...

KHADIJA NA MUME WAKE ISMAIL MBUYU
CAKE YA KHADIJA TOKA BFF
QASWIDA
BARKA
NYUSO
MY AMNEY MIMI PENDA WEWE
ABUU MJATA
AISHA & HUBBY
BIGO & MKWE
KUBWA LAO REHEMA 
JACK & ZUHURA
MRS OSBISA & FRIEND
BAHI K & MARIAM K
 KHADIJA AKIWA NA MAMA MKWE WAKE
MWANAIDI POSI & SHOSTI
SALMA MNTAMBO & HALIMA MNTAMBO
MAMA MBUYU & HELLEN
KHADIJA NA MAMA ZAKE
JOHA SIMBA & SHARIFFA KAVU
SAMIDIVALOVE, REHEMA N ZUHURA MWAKICHUI, DOGO LAKE SALIIIIM MWAKICHUI
SALMA KIBENE & SHOSTITO
SOMO YAKE KHADIJA HUYO MAMA SHARIFFA KAVU NAKUAMINIA...!!!
MAMA IYMAN
BIBI NA MJUKUU







You Might Also Like

2 comments

  1. hadija mume wako mzuri sana jamani

    ReplyDelete
  2. imetulia make up imekaa vzuri kwa kila mtu, hongereni

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.