Sponsor

KHADIJA BIRTHDAY PARTY!!!!

4:08:00 PM

YES NI BIRTHDAY PARTY YA BINTI KHADIJA AKIWA ANAINGIA 2*** FAMILIA YAKE ILIMFANYIA PARTY YA UKWEE'E, HAPANA CHEZEYA ANKAL KABILA KATA MTI PANDA MTI, MSOSI A SENDOFF

KHADIJA AKIINGIA
SHAMRASHAMRA ZA HAPPY BIRTHDAY TO YOU!!!
MC WA DHARURA SHARIFFA MINDU
DECOR...///
CAKE
KHADIJA AKIKATA KEKI
 KHADIJA AKIMLISHA KEKI BABA MZAZI
 KHADIJA AKIMLISHA KEKI NA DAD AKE
 MAMA NA MWANA
 BABA, MAMA NA MTOTO WAO...LOL
 PAPA KABILA AKILISHWA KEKI NA ANKAL
MAMA MDOGO NA MUMEWE
SALAMA AKILISHWA KEKI
 BIBI SHARIFFA MINDU AKILISHWA KEKI
SHANGAZI AKILISHWA KEKI
ZAWADI
ALIANZA MJOMBA KUTOA ZAWADI
MAMA MZAZI AKIMPA ZAWADI BINTI YAKE
 MAMA NA MWANA
SHOSTITO, BFF AKIMKOSHA SHOSTI WAKE
 MAMA MDOGO AKIMTUNZA BINTI YAKE
 MAMA TANT AKITUNZA
CHAKULA
KIGWENDU ALIKUWEPO PIA
NYUSO
MWAGUMBO & SALAMA UBAYA
MUNA MINDU MTOTO WA MUJINI...!!!
 KIEDE
PAPA KABILA HAPANA CHEZEYA....!!! 
AMINA MENGI
DULLY & MUNA MINDU
MAMA TANTI & MZAA CHEMA, MAANA ILUKWA KAMA SENDOFF SIO BIRTHDAY PART
KHADIJA & DAD
TANISA MWAIBULA
MAMA NA MWANA
RED CARPET

You Might Also Like

1 comments

  1. Na kweli ni kama send off. Jitunze mdogo wangu wapende wazazi miaka 100,000,0000,000/= hebu jiulize hiyo ni birthday wamekufanyia hivyo je? siku ukiwapelekea mchumba wa kukuoa itakuwaje ? jitunze, jipende, jiheshimu, jichunge, jikubali, jiendeleze na elimu pia. mumeo wako yupo tu ili urudishe heshima nyumbani uachane na makundi ya marafiki wabaya na hao wanaume waliokuzunguka hapo wengine sio wema kama huyo mwenye sifa ya watoto 8 wa mama tofautitofauti. watakurubuni kwa vitu vidogo vidogo na wataharibu thamani yako na wazazi uatawavunja moyo wa kukufanyia makubwa zaidi. take care my cute ccta. ni mimi dada yako usiyenijua na wala sikujui through mashughuli block nimekuasa.

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.