RASHID & ESHE AQDI!!!!!!

 AQDI YA ESHE & RASHID ILIYOFANYIKA AL-HILAL, BI ARUSI ESHE PENDEZA SANA NA NGUO, MAKEUP IMETULIA ZAMA NDANI KUONA ZAIDI...!!!!

 DECOR...////
 BARKA...//
BI ARUSI ESHE AKIINGIA UKUMBINI
 BWANA ARUSI RASHID AKIINGIA UKUMBINI
 RASHID AKIMFUNUA MKEWE
QASWIDA
 
NYUSO
MAMA NA MWANA
ARAFA TAMBA, RAHMA KISMAT NA MKWE WAO
RAHMA KISMAT NA MKWEWE

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

6 comments:

  1. Kapendeza kuanzia single mpaka bachelar, oooh sorry mpaka harusi, jamani dada mzuriiiiiii hivi aliwahi kugombea mis Tz, wageni waalikwa wamependeza pia , wapii Rahma Kismati Mama ya totoz za kiume tu, huyu mama kwenye usichana wake sipati picha alikuwaje, anazeeka na utamu wake. god bless you mama.

    ReplyDelete
  2. pendeza xanaaaaaa

    ReplyDelete
  3. pendeza eshe mashaallah.. happy married life... fellow from zanzibar university

    ReplyDelete
  4. naona kila mtu mzuri humu.sasa sijui ni camera?sielewi .kila mtu amependeza

    ReplyDelete
    Replies
    1. Naona wote wazuri mana mhhh hongera zao

      Delete
  5. Maashaallah harusi nzuri

    ReplyDelete