ORANGE, BLUE WHITE COLOR BEACH WEDDING!!!



Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

7 comments:

  1. dada mbaya du!verse huyo kaka vitu viwili tonfauti

    ReplyDelete
  2. muumbe wako mzuri,tuacheni kukosoa kazi yake muumba

    ReplyDelete
  3. Eti mbaya wee mzuri??shit! habari ndio hio mwenzako kapata mume na ubaya wake,haya mwenzangu na mie sura yako kama nzuri mbona mpk leo unaitafuta ndoa mpk kwa waganga!

    ReplyDelete
  4. Soooo nice sooo romantic I like it I wish u luck of ure wedding my love .Name huyo anaekosoa haishi kufumaniwa name waume za watu dah binadam kusifiana kwa mema ni tabu kweli

    ReplyDelete
  5. Nenda ukaolewe wewe kama huyo mbaya kumbuka mwenye mapenzi haoni japo macho anayo. kila mtu mzuri kwa ampendaye.
    Wako
    James Biboze










    ReplyDelete
  6. we huoni aibu wabaya wanaolewa mxiew utakaa kwenu adi wabaya waishe...

    ReplyDelete
  7. mbn dada mrembo, ulitaka aweje? tuma picha yako nawew tukusaminishe! ur so cute mama, aliyekoment alitoswa huyo, umempiga bao, stress

    ReplyDelete