Sponsor

SAUMU & DIDIER WEDDING RECEPTION!!!

12:32:00 AM


DECOR...////
CAKE
NAMUONA FAROOK BAGHOZA KWA NYUMA HAPO...!!!
PICHA ZAIDI TEMBELEA TULEVINZURI BLOG

You Might Also Like

5 comments

  1. da heleni mm harusi ya ukweee leo umenifurahisha hakuna fulani fulani udhungu udhungu tuuu, venue venue jamaniiii wapiiii

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hii ni mandhari ya Whitesands

      Delete
  2. tUNAELEKEA NIGERIA .NAHAKIKA TUTAFIKA .HAPA PALIKUWA PAZURI CAROLITE STOP NIMEWAPENDAJE
    BLACK IS BEAUTY
    LOVE PEOPLE SIO MIKOROGO MAMBO NATURAL SIMPLEEEEEEEEEEEEEEEEEEE











    ReplyDelete
  3. Nice ! japo utambulisho una raha yake ! uswahili sio mbaya , jivunie chako , good job sister H.

    ReplyDelete
  4. Mashaallah, ndoa iwe ya kherii....mmpendeza sanaaa...

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.