ONJA:: KIDEO YA SHARRIFA KAVU AKIKABIDHI SANDUKU LA FADHILA

FADHILA NI BINTI WA MC JAMILA KITMTIM, ILIKUWA NI GRADUATION PARTY YAKE BAADA KUHITIMU DEGREE YA KWANZA HUKO KAMPALA, SHARRIFA AKIMPA ZAWADI KAMA MAMA NA PAMBE YAKE YA UKWEE'E

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

1 comment:

  1. naomba kujua huu wimbo unaitwaje na kaimba nani? plz

    ReplyDelete