AQDI YA SAUMU & DIDIER!!!


MASOMO WA UKWEE'E
KWA KUONA PICHA ZAIDI TEMBELEA TULEVINZURI BLOG

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

3 comments:

  1. Wao, maharusi mmpendeza.

    ReplyDelete
  2. hongera sana odo saumu. chezea bonde wewe..

    ReplyDelete
  3. MashaaAllah kila la kheri kwenu. Bi Saumu mfundishe mumeo dini yetu aijue vizuri hasa.

    ReplyDelete