Sponsor

SINGO YA HIMID @KARIAKOOO!!!

9:17:00 AM

SI MWANAMKE TU NDIO ANASINGWA HATA MWANAUME PIA ANASINGWA USISHANGAE SANA MDAU HAYA YA MJINI KAMA HUYAWEZI WAACHIE WENYEWE!!! HAO NDIO MASOMO, HAPANA CHEZEYA WA KIGOMA


 HAO NDIO MASOMO  WALIOMSINGA BWANA ARUSI HAMID
HAMISA NA MASHOSTITO
 FATMA ADAM & NURU MWENE
 ZUHURA NYAUCHI, TANISA MWAIBULA & FRIEND
 RAYA, HASINA, FADYA & SHUMU
DESIGNER BAHIYA & MOO CHAKA, HAPANA CHEZEYA UKOOO JUUUU!!!
 NURU MWENE MAMA YA MAGHOROFA KARIAKOO
NURU MWENE NA MJUKUU WAKE
 
 NYOTA NA SALMA WALIHUSIKA KUMSINGA HIMID
 WAGENI TOKA KIGOMA KUJA KUMSINGA HIMID, HAPANA CHEZEYA KIGOMA OYEEEEEE!!!
 

You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.