ONJA:: ANDREW & HYASINTA RECEPTION WEDDING!!

 HAYA WADAU NAWAONJESHA ARUSI YA ANDREW & HYASINTA, MAMBO MAZURI KUPITA MAELEZO NENDA PICHA KIDOGO...!!! VITU KAMA HIVI UNAPATA LIVE KUPITIA INSTAGRAM FOLLOW ME MASHUGHULIBLOG

 TASHITITI ZA KUINGIA UKUMBINI
 WADADA WA UKWEE'E
 PENDEZA KWA SANA TU

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

4 comments:

  1. Chezea dada zake Andrew wewe

    ReplyDelete
  2. Hapana chezea dadaz!!!!!!!

    ReplyDelete
  3. Na muwe tuu mawifi wema

    ReplyDelete