Sponsor

MASHINE YA KUKUNIA NAZI INAUZWA!!!!

5:22:00 AM

 mashineyaumemeyakukunianazi (8 of 8)
HABARI NJEMA KWA WAPISHI...MASHINE YA KUKUNIA NAZI INAYOKUNA NAZI NYIINGI KWA MUDA MFUPI INATUMIA UMEME NI NZURI KWA MATUMIZI YA NYUMBANI,MAMA NTILIE , MAHOTELINI, NA WATU WENYE CATERING NA PIA WENYE MADUKA YA VYOMBO KWANI ZINAUZWA JUMLA NA REJA REJA

wali nazi ndio Habari ya Mujiniiiiii

BEI::: TSH 150,000/=

ZINAPATIKANA ::AQUA DECOR LIMITED (AFRICA SANA SINZA OFISI ZA KAMSU TRANS (KONGO/AMANI KARIAKOO) WASILIANA NAO ::0715 19 68 88 AU 0689 86 37 85 AU UKINUNUA KWA MPESA AU TIGO PESA UNALETEWA MPAKA ULIPO KWA PEMBENI
mashineyaumemeyakukunianazi (3 of 8)
 KWA NYUMA
mashineyaumemeyakukunianazi (4 of 8)
KWA PEMBENI NA UPANDE WA KUWASHIA NA KUZIMIA mashineyaumemeyakukunianazi (5 of 8) 
KWA MBELE AMBAKO KUNA MASHINE YA KUKUNIA mashineyaumemeyakukunianazi (6 of 8) mashineyaumemeyakukunianazi (7 of 8) mashineyaumemeyakukunianazi (8 of 8) 
UNAWEZA BAKULI CHINI ILI IKISHASAGWA IHIFADHIWEmashineyaumemeyakukunianazi (9 of 8) ANGALIA VIDEO JINSI MASHINE IYO INAVYOKUNA NAZI....

NI RAHISI KUTUMIA




You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.