THABITHA's KITCHEN PARTY!!!

  • BRIDE                     ::THABITA
  • EVENT                    ::KITCHEN PARTY
  • VENUE                    ::DANKEN HOUSE
  • COLOR                   ::YELLOW, RED & BROWN
  • MAKEUP                 ::MAZNAT
  • MC                           ::ADELA
  • DRESS                     ::HAPPY
NI KITCHEN PARTY YA MWANADADA THABITA, ILIYOFANYIKA KWA FUJO PALE DANKEN, MAKEUP YAKE ILIFANYWA NA MAZNAT NA NGUO NI DESIGNER HAPPY, SARE ILINOGA KWA SANA, WATU PENDEZA KWA SANA.....!!!

THABITHA AKIINGIA UKUMBINI
ALIINGIA KWA SHAMRASHAMRA ZISIZO NA KIFANI
INTRO....
 MC
MC NI YULE YULE ADELA MAMA WA SAUTI TULIVU ISIYOUMIZA MASIKIO
DECOR
 ZAWADEE
CAKE
 THABITHA ALIANZA KUMLISHA MAMA NA MAMA NAYE AKAMLISHA
 CHAMPAGNE
 BI ARUSI THABITA ALIHUSIKA KUFUNGUA CHAMPAGNE KWA MBWEMBWE
BURUDANI
KWAITO YA THABITA
ZAWADEE NA HONGERA KWA THABITA
 THABITHA AKITUNZWA NA SHOSTITO JANE
CHAKULA
 THABITA  AKIGAWA ZAWADEE
NYUSO
 


 

RED CARPET
 
 
 



Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

10 comments:

  1. MABIBI HARUSI KAMA HAWA WANATUPA MOYO NASISI WENGINE IPO SIKU TUTAOLEWA , HONGERA SANA BIDADA

    ReplyDelete
  2. BIG UP SANA MAAGENT MMETISHEEERRR! HONGERA DA TABITHA

    ReplyDelete
  3. Duh, yaani kitchen party zinazowahusu maagent huwa ni balaa hapa dar, mnatisha kama upupu nyie watu. Hakunaga kama maagent. Mc Adela yupo juu, mashughuli hakuna kama wewe

    ReplyDelete
  4. funika mnoo, umepeneza sana bidada na sherehe ilinoga mno.

    ReplyDelete
  5. HONGERA DADA MAMA RANS!

    ReplyDelete
  6. Umefunikajeeeee, hapana chezea mamaa Rans!

    ReplyDelete
  7. I like it! imepeeza ile mbayaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  8. mumetisha sana KORU

    ReplyDelete
  9. duuh amakweli tulilie bahati sio uzuri

    ReplyDelete
  10. habarii ndoo hiyo mwanamke cyo uzuri je spidoo inahusuuu!mwanamke utamu bwana lazima uolewe kama uko na sukari yako natural.wanunua nn ss usiambiwe ukeli thabisa iko na suger thts y amenyakuliwa.

    ReplyDelete