SHORT WEDDING DRESSES!!!

KATIKA PITA PITA YANGU HAPA KWETU SIJAWAHI KUKUTANA NA BI ARUSI ALIYEVAA NGUO FUPI, HAZIKUBALIKA AU HAZIPENDEZI???


Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

3 comments:

  1. Mi kwa mtazamo wangu hizi nguo zinawapendezea maids na sio bi harusi.

    ReplyDelete
  2. hlf mtt wa mbele na maids wavae nn?

    ReplyDelete
  3. zinapendeza na ni nzuri co lazma mburuzo tubadilike jaman zko vzr dada helen ni za heshima pia

    ReplyDelete