Sponsor

FORMER MISS TANZANIA 2000, JACKLINE NTUYABALIWE ASHEREKEA BIRTHDAY YA WATOTO WAKE!!!

11:41:00 AM



You Might Also Like

9 comments

  1. Mmhh no comment!!!

    ReplyDelete
  2. Masha'Allaah mwenyezimungu akukuzie watoto wako na wawe na hofu ya m/mungu maana dunia imekwisha.

    ReplyDelete
  3. Hongera umekuza!!!!!

    ReplyDelete
  4. Maashallah!! Na huyo ndio baba?

    ReplyDelete
  5. wewe vipi? mswali gani hayo uko mji gani . jibu ndiyo

    ReplyDelete
  6. Mashaa Allah, watoto wazuri kama wazazi wao. Mwenyezi Mungu awakuzie watoto wenu na kikubwa muwaombee wawe watoto wema na waadilifu. Wamtii Muumba, wazazi na jamii kwa ujumla in shaa Allah. Hongereni wazazi

    ReplyDelete
  7. Hongera sana Mungu awasaidie kuwakuza vyema.

    ReplyDelete
  8. Jackie wee umetishaa shikamoo dada

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.