FASHIONABLE AMERICAN FIRST LADY, MICHELLE OBAMA!!



 


Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

6 comments:

  1. namkubali sana michele obama

    ReplyDelete
  2. Kiafrika ukishajizalia watoto wako wawili, tumbo linaning'inia...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sio wote usitoe kasha
      Inategemea na mtu mwenyewe
      Hata wazungu matumbo Yao yananing'inia

      Delete
  3. wa ukweee balaaaa

    ReplyDelete
  4. Hongera sana Mrs Obama!

    ReplyDelete
  5. It is a matter of discipline, hata wewe ukizaa wanne na ukiwa na nidhamu ya diet, utakuwa hivyo. mbona hapa kwetu kuna watu hawana watoto na yana ning'inia tu,na huko kwao hivyo hivyo wenye watoto na wasio nao, yananing'inia. na wenye nidhamu hivyo hivyo au wana watoto au hawana wamejipanga yasining'inie.
    Upo hapo Bi dada?

    ReplyDelete