Sponsor

TAMASHA LA UTAMADUNI HANDENI KWETU KUFANYIKA DESEMBA 14!!!!

1:53:00 PM


Mkurugenzi Mtendaji wa wilaya Handeni, Dr Khalfany Haule, akizungumza na Handeni Kwetu, ofisini kwake muda mchache baada ya kuruhusu Tamasha la Handeni Kwetu kufanyika wilayani humo, Desemba 14 mwaka huu.

 Mkuu wa Wilaya Handeni, Muhingo Rweyemamu, akizungumza na Handeni Kwetu Blog, jana ofisini kwake wilayani Handeni, mkoani Tanga.
Handeni Kwetu
linafanyika kwa mara ya kwanza tangu kuasisiwa kwa wilaya hiyo inayoongozwa kwa
sasa na Mkuu wa wilaya Muhingo Rweyemamu.

Akizungumza jana wilayani
Handeni, Mratibu wa Tamasha hilo, Kambi Mbwana, alisema wameamua kuandaa
tamasha hilo ili kushirikiana na wadau wote kutangza utamaduni nchini Tanzania.

Alisema kadri siku
zinavyozidi kusonga mbele, jamii nyingi zimekuwa zikiiga tamaduni za watu hasa
kutoka nje ya nchi, jambo linaloleta mkanganyiko wa kiasi kikubwa.

“Tumeamua kuandaa
tamasha hili kwa kupitia kampuni ya Raha Company and Entertainment, ambapo
lengo kubwa ni kuhakikisha kuwa linafanyika kwa mafanikio makubwa.

“Mipango kabambe
inawekwa kulifanya tamasha letu liwe na mguso wa aina yake, ukizingatia kuwa
linafanyika mwishoni mwa mwaka, hivyo tunaamini watu wengi watashiriki na sisi,
hasa wale waliokuwa kwenye kipindi cha mapumziko ya mwisho wa mwaka,” alisema
Mbwana.

Mbali na kufanya tamasha
la Utamaduni wilayani humo, pia kutafanyika mchezo wa riadha kwa ajili ya
kuzindua hamasa katika mchezo huo wilayani Handeni, mkoani Tanga.


You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.