SARE YA SHUGHULI YETU HII HAPA!!

SARE YA SHUGHULI YETU HII HAPA, KWA WALE WAHUSIKA TWAFAHAMU, TUMEAMUA KURAHISISHA KUWEKA HAPA ILI UWEZE KUONA NA KUCHAGUA RANGI, ZINAPATIKANA UPANGA KWA JOHA SIMBA -0784612954/0655426100

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

1 comment:

  1. Hahaaa Bi Joha mmeamua iwe CCM sio?

    ReplyDelete