Sponsor

ONJA:: AQDI YA ABDALLA & MARYAM LEO @ MIKOCHENI

1:54:00 PM

 MARYAM MKWE WETU
WADAU SIWEZI KUONGEA SANA, ANGALIA PICHA MAMBO YOTE KESHO, SAA HII NI WARUMBA NA GUSAGUSA LIVE BAND.....!!!

 






























  ABDALLAH NA MKE WAKE WAKIINGIA PANGA

You Might Also Like

17 comments

  1. mashallah bismimshallah bi harus hinnaaaa mpakaji hongera sana na shughuli nzuri goodluck

    ReplyDelete
  2. Ukweli kabisa...huyo alomchora bi harusi piko apewe hongera zake...yani katokelezea ile mbaya...mashallah mashalla...adumu ktk ndoa yake

    ReplyDelete
  3. Da Hellen please naomba namba ya aliempaka henna please please.....

    ReplyDelete
  4. Ahsante Hellen nimewamiss nipo mbali kidogo jumamosi tupo pamoja, mmependeza sana, Abdallah mwanangu hongera sana

    ReplyDelete
  5. mashalah nimependa hinna yake

    ReplyDelete
  6. Da Hellen namba ya mchoraji plzzzzzzzzzzz

    ReplyDelete
  7. harusi imepoa mashaallah kila la kheri maharusi..,umeona eeeeh watu na fani zao jamani. mchoraji hongera nimekupenda bure. madam heren tunaomba namba ya mchora hina na piko.

    ReplyDelete
  8. Maryam umependeza Mashaallah M.Mungu akujaalieni muishi kwa salama na amani"AMEEN"

    ReplyDelete
  9. Hongereni sana Maharusi, mmpendeza sana na In Sha Alla idumu ndoa yenu, M.Mungu(SWT) awabariki na awape watoto wema, wafuate maadili ya Kiislam, wawapende wazazi wao na kuwaheshimu sana pamoja na jamii. Ameen Allahumma Ameen!!
    Shangazi!!! UK

    ReplyDelete
  10. Mashallah mwanangu Maryam umependeza sana tu wewe pamoja na mumeo. Tunakutakieni kila la kheri maishani mwenu In Shaa Allah. Twambuomba Mola awajaalie muishi kwa salama ma amani
    Ashura Senga

    ReplyDelete
  11. mamuu wa kisutu primarySeptember 20, 2013 at 6:47 AM

    mashughuli huyu kaka nimesoma nae jamani siku zinaenda khaa kawa mbaba namna hiyo au namfananisha alikuwa akiitwa abdallah na dada yake alikuwa akiitwa fatuma sema sijamuona fatma kwenye picha nasubiria hizo zijazo hongera zake kweli maisha safari ndefu mara tumekuwa watu wazima jamaniii loh alikuwaga mpole mwenyewe abdallah hvhv kama kwenye picha na dada yake alikuwa mzuri huyo sijui abadilike sasa hv hongera sana bi harusi mshunaa kwelii mungu aibariki ndoa yenu iwe ya furaha na upendo mpk mwisho wa maisha yenu....

    ReplyDelete
  12. Hongereni sana M.Mungu aidumishe ndoa yenu na awajaalie kila la kheri.

    ReplyDelete
  13. Jamani mashughuli tuambie namba ya mchoraji si unajua shughuli zimefunguliwa?! Mimi ninamdogo wangu anaolewa.

    ReplyDelete
  14. Mashaallah bi harusi kapendeza kama nini.nawatakia ndoa njema maarusi na iwe ijae baraka tele....

    Everything was good,kwanzia bi harusi hadi wageni waalikwa

    ReplyDelete
  15. mashaallah allah awabarik hongereni sana

    ReplyDelete
  16. am speechles a hellen,mmependeza mnooo mola awajalie maharusi kheri daima.nmeguswa na desgner halima khamusi na mautundu yake ya dariz katika deraa aliyoivaa.

    ReplyDelete
  17. Bi haruc mashaallah kapendeza

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.