ISHA MASHAUZI HUSNA's NIGHT - VIWAVI JESHI!!!

KAMA HUJUI BONYEZA KATIKATI YA PICHA UONE KIDEO

KWA MASHABIKI NIMEKUBALIKA NIMEZUNGUKWA NA KILA RIKA....!!!
SICHAGUI SIBAGUI ATAKAYE NIZIKA SIMJUI........!!!
USILAUMU LAKO DONDA LAUMU KISIKI KILICHOKUKWAAAAA......!!!
KUGOMBANA NA MTU MIMI SIJUI...!!!

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment