SLIMPLICITY - PUNGUZA UZITO KWA HARAKA NA USINENEPE TENA!!!!

KWA MARA YA KWANZA IN TANZANIA
 NEW PRODUCT IN TOWN, NI KWA WALE WENYE KUTAKA KUPUNGUA KWA HARAKA NA USINENEPE TENA NJIA SALAMA AMBAYO ITAKUSAIDIA KUONDOA UCHAFU MWILINI NA KUACHA NGOZI YAKO LAINI HAKUNA MASHARTI INAREKEBISHA MFUMO WA WAKO WA KULA, WAHI SASA ZIKO CHACHE!!
ZINAPATIKANA CLASSIC STYLES KINONDONI MANYANYA
MAWASILIANO : +255655426100
 HII NI MAALUM KWA WALE WATOTO WABISHI KULA HAPA NDIO KIBOKO YAO!!!!
FIBRESTORE INAFANYA MAMBO MENGI KWENYE MWILI, CHAKULA KUSAGIKA VINZURI TUMBONI, BLOOD SUGAR CONTROL, KUPUNGUZA MAFUTA KWENYE MWILI
TUPIGIE!!!

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

4 comments:

  1. watu wenyewe tunawapigia simu hawapokei

    ReplyDelete
  2. Kwanini hampendi kupokea cm za watu au hizo bidhaa hakuna.

    ReplyDelete
  3. Mbona hampokei simu za watu

    ReplyDelete