SIFA KWAKO RAISI WETU!!!


Raisi wangu Jakaya Kikwete juhudi zako kubwa za kuitangaza nchi yetu kwa mazuri na utajiri Mkubwa tulio nao lazima zisifiwe sana tena sasa hivi. Nasikitika kuna mtu mwingine atakuja kuzibeba sifa hizi za kwako akiwa yeye raisi kwa wakati huo. Bravo JK you deserve all the accolades for the great PR witnessed by the visits of all these presidents.

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment