Sponsor

SABRINA KITCHEN PARTY..!!!!!

4:18:00 PM

BRIDE     ::SABRINA
VENUE    :: MANGO GARDEN
COLOR   :: ORANGE, BLUE & LIGHT BLUE
EVENT     ::SABRINA KITCHEN PARTY
MC            ::MUU
CAKE        ::MANZI BAKERY - +255 713 248 153
CATERER:: MANZI CATERER - +255 713 248 153
KITCHEN PARTY YA SABRINA ILIFANYIKA MANGO GARDEN, KAMA MJUAVYO MWARI LAZIMA AWE NA SOMO ILI KUMSAIDIA KUMJUZA MAMBO YA KUFANYA AKIWA KWA MUME, JE WAMJUA SOMO YAKE SABRINA??? MWANAMKE WA SHOKA, NILIFIKA NYUMBANI KWAKE NIKABAKI NASHANGAA!!! BANGALO....!!! !!! SABRINA KAFAIDI KWA SOMO....SANDUKU TOKA KWA OBAMA.... ZAMA NDANI UMJUE SOMO

SABRINA AKIINGIA UKUMBINI
MC
NI YULE YULE MC MUU NA SAUTI YAKE, MANENO AMEYAPANGILIA KWA SANA,,,!!!
SABRINA AKIINGIA NA SOMO YAKE
TASHTITI KIBAO



DECOR...!!!

 ZAWADEE
CAKE
KEKI YA SABRINA MFAMO WA KITANDA...!!! KEKI HII IMETENGENEZWA NA MANZI BAKERY MAGOMENI 
SABINA AKIKATA KEKI
AKIMLISHA MAMA MZAZI, TEACHER JUMA
AKIMPA SOMO YAKE KIPENZI, MWANANA MANZI
WIFI AKIWAKILISHA
DADA YAKE MWANAISHA
DADA YAKE HALIMA

SABRINA NAYE ALIGUNGUA CHAMPAGNE
CHEZA...!!!!



KUKABIDHI ZAWADEE
ALIANZA MAMA KUPELEKA SANDUKU LAKE
AKAPELEKA VYOMBO VYA JIKONI
KISHA AKATOA KAPU LAKE
SABRINA AKIENDA PEWA ZAWADI YAKE
DRESSING TABLE
MASHOSTI WAKICHEZA KWA RAHA
HAMTUWEZI, MWAONA DONGE LA NINI......???
WIFI WAKIKABIDHI ZAWADI ZAO

DADA MWANAISHA NA HALIMA WAKIENDA MPA MDOGO WAO ZAWADI ZAKE
MWANAISHA, HALIMA NA KAMPANI YAO WAKIENDA KUKABIDHI ZAWADI YAO KWA SABRINA
WAKAMKABIDHI KABATI LA VYOMBO
NA KABATI LA NGU MILANGO SITA
SOMO WA UKWEE'E MWANANA MANZI KWANZA ALIANZA KUMPA MAMA SHUGHULI AU MAMA MZAZI KWA KUMPA SUPU MAMBO YALEEE....!!!
SOMO AKIINGIA NA MBUZI LIVE
VIUNGO VYA SUPU
PAMBE YA SOMO HIYOOOOO!!!
MAMA AKAMSHUKURU SOMO EEH!!!
SOMO AKAINGIA NA ZAWADI ZANGU
SOMO AKIINGIA NA SANDUKU
HAPANA CHEZEYA SOMO UKOOO JUUUU
MWANANA ALISASAMBUA SANDUKU LANGU
SANDUKU LIMEKAMILIKA
UMEONA EEH!!!
HANDBAG ZA UKWEE'E
EVENING DRESS, SI UNAJUA SOMO ALIKUWA KWA OBAMA
PAPO HAPO SOMO ALITUNZWA
MAMA MZAZI AKIMFUTA JASHO SOMO
HAFSA MAGONGO AKIMTUNZA MWANAISHA

MARA MAGONGO YAKAPOTEA ALIKATAJE MAUNO...
MWANANA AKIMTUZA WIFI YAKE....!!!
KUMBE UNATUNZWA KHANGA, NGUO ETC,  HALAFU UNAKOSHWA NA PESA
ALIMKOSHA WIFIYE NA DOLLAR

 
MWANAISHA AKITUNZWA NA MASHOSTITOS
NYUSO
MAMA NA KITINDA MIMBA WAKE 
MWANANA AKIWA NA MASHOSTITO WALIOMSINDIKIZA
SOMO MWANANA MANZI AKIWA NA WIFIYE MWANAISHA, WANAPENDANAJE
WALIJIKUTA WAMEVAA SARE SARE BILA YA KUAMBIANA
SOMO ASIYE NA TASHTITI LAKINI MAMBO YAKE MAKUBWA
TATU & HAWENA
RED CARPET
MWANANA MANZI SOMO YAKE SABRINA HAPANA CHEZEYA YUKO JUU!!!!
MWANAISHA DADA WA BI ARUSI
SABRINA NA DADA ZAKE MWANAISHA & HALIMA


You Might Also Like

5 comments

  1. Bi Harusi haja pendeza na ukiangalia picha zake zote kanuna badala ya kusmile

    ReplyDelete
  2. WACHA WIVU HUO BI HARUSI KAPENDEZA NA KWENYE BAADHI YA
    PICTURE AMESMILE WALA SI KWELI KWAMBA PICTURE ZOTE AMENUNA, WEWE KINAKUUMA NINI??? KAMA KANUNA AU KACHEZA MWENZIO NDIO AMESHAOLEWA HUYO

    ReplyDelete
  3. Hellen mbona watu wa Catering hukutuonyesha hasa huo msosi uliotuambia umetayarishwa na MANZI CATERING MAGOMENI

    ReplyDelete
  4. Huyo mdau wa kwanza naona anakijiba cha roho, kama unaweza kapande juu ukazibe, Binadamu hawakosi sababu lazima atoe kasoro, hapo umeshemsha SABRINA KAOLEWA HATA KAMA HAKUSMILE AU HAKUPENDEZA YUPO KWA MUMEWE, SHORT AND CLEAR

    ReplyDelete
  5. MHHHHHHHHHH WATU WENGINE BWANA HAWAPENDI WENZAO HATA KAMA HAJAPENDEZA INAKUHUSU!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.