ONJA:: MAULID YA SALAMA & AMIR!!!

 NAWAONJESHA MAULID YA AQDI YA SALAMA & AMIR, HAPO MARKHAM HALL, PICHA HAZINA MAELEZO MWENDO KIMYA KIMYA, MAMBO YANAIVA PICHA KAMILI SOON, PATA PICHA SHUGHULI ILIKUWAJE HIZI NDIO ZILE SHUGHULI PAMBEEEEEE!!!! AKIGEUKA BI ARUSI UTAPATA PICHA KAMILI

BEST FRIENDS FOREVER!!

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

5 comments:

  1. inaonekana ilikuwa nzuri sana watu waling'aajee, hongereni sn

    ReplyDelete
  2. watu wamejua ju
    insi ya kupaka makeup,hongerazake

    ReplyDelete
  3. Hongera mashughuli kwa post za harusi tamu,nmependa sana mak up ya bi harus na mama yake kuanzia aqdi mpaka maulid.hongera za dhat zimwendee artist wao.inshaalah kheri allah awajalie kizaz chema.

    ReplyDelete
  4. for the first time,kuanzia bibi harusi mpaka washeherekeaji make up zimekubali.wote wamependeza.au wote ni mahallat?maana make up bomba kabisa

    ReplyDelete
  5. On point!shughuli ya watu makini na kika kitu chao makini!kwa kweli ilipendeza sana...

    ReplyDelete