MUHESHIMIWA RAISI JAKAYA MRISHO KIKWETE AFTURISHA MASTAA IKULU!!!


 HAPANA CHEZEYA WATU NA KAZI ZAO BANA, SHILOLE NA RAISI WETU.....!!!

 GWAMAKA HAKUKOSENA...!!!
 CHEGE HUYOOO WAPI DIAMOND!!!






LADIES NA MAMA YAO!!!

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

6 comments:

  1. Allah akujaalie kheri zake akupe afya njema raisi wetu hilo ni jambo la kheri ulilolifanya katika mwezi huu mtukufu wa ramadhani, mola akujaalie riziq akuepushe na mitihani ya dunia na mabalaaa. ALLAUMA AMIIN.

    ReplyDelete
  2. where's JLO Bongo ?

    ReplyDelete
  3. Replies
    1. Sasa huyo Shilole ndo kavaa kavaa nguo ya see through kwa muheshimiwa rais jamani? nini hicho unafanya mwanamke mwenzangu, mbona unaniaibisha. Being fashionable means knowing want to wear, how, when and where. na si kuvaa mavasi mahali yasipo takiwa huo ni ushamba wa hali ya juu. I believe tena wewe ni muislam na unaujua haswa mwezi wa toba sasa kwa nini umeshindwa kujiheshimu na kumuheshimu raisi kwa kumuonyesha hiyo BRA ya pink? Kweli haya majanga

      Delete