Sponsor

MICHELLE FASHIONS!!!!!

6:23:00 PM

MICHELLE FASHIONS NI DUKA LA NGUO ZA KISASA ZA AINA ZOTE TOKA MAREKANI, NI WAKONGWE KATIKA TASNIA YA  MAVAZI YA AINA ZOTE YENYE QUALITY YA JUU KABISA, UTAPATA NGUO KATIKA MITINDO UPENDAYO, UKIFIKA MICHELLE FASHIONS UTAPATA CHAGUO LAKO, WANAUZA NGUO ZA EVENING DRESS SEND-OFF AU KITCHEN, NGUO ZA ARUSI PAMOJA NA VELI, SUTI ZA KINA MAMA ZINAZOFAA KWA MAWAZIRI, NA WABUNGE, CASUAL DRESS SIZE ZOTE WANENE KWA WEMBAMBA, VIATU VYA KISASA KWA WANAWAKE, HANDBAG ZA DESIGNERS WAKUBWA DUNIANI WENYE MAJINA, KAMA VILE MICHAEL KORS, LOIUS VUTON, BURYBERRY ORIGINAL NENDA MICHELLE UKAONE UBORA WA BIDHAA ZAO NA MADUKA MENGINE, ACCESSORIES ZA KINA MAMA AINA TOFAUTI, BILA KUSAHAU NGUO MITINDO YA MICHELLE OBAMA ZINAPATIKANA, KUMBUKA NGUO ZOTE ZINAPATIKANA LIMITED STOCK.........!!!!!!!!!!!!!!!
WANAPATIKANA::GOLDEN JUBILEE TOWER 1ST FLOOR
OHIO STREET DAR ES SALAAM
MAWASILIANO: +255 754 349458/0654 279419/0752 769359
ZAMA NDANI KUJIONEA ZAIDI

OFFICE WEAR 
SUIT 
SURUALI MITINDO YA KINA MAMA, ZINAPATIKANA RANGI TOFAUTI
ACCESSORIES
VIATUZ
HANDBAG
WAKO HAPA....!!!



You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.