ISHA SESAY AND LEIF COORLIM OF CNN WEDDING!!!



Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

6 comments:

  1. safi.kwapa la bi harusi jeupe linafanana na rangi ya mwili wake.. ya ma biharus wetu sasa mmmh. mwanamke usafi jamani..

    ReplyDelete
    Replies
    1. umenena mwaya nasikiaga kinyaa ukiona kwapa jeusi usionyeshe

      Delete
  2. jamani mie nna kwapa jeusi nifanyaje mwenzenu?

    ReplyDelete
  3. Kwa kwapa jeusi...chukua sukari na limao ukishaosha kwapa likiwa safi chovya limao kwenye sukari halafu sugua.kaa kama dkk 5 osha ....WIKI TU KWAPA JEUPEEEEE

    ReplyDelete
  4. Hilo kwapa yani cha kwanza unaweka kwapani....linatamanisha kweli yani!

    ReplyDelete