Sponsor

WAQWETU TANZANIAN ACCESSORIES DESIGNER!!!

2:47:00 AM

 NI MTANZANIA KAZI YAKE IKO SAWA SAWA, NIMEFURAHI SANA UMEONA HIYO CLUTCH? ZAMA NDANI UMUONE ZAIDI...!!
WAQWETU IS LOCATED AT SHAMO TOWER, MBEZI BEACH....DAR ES SALAAM
 KOFIA, SANDALZ & BANGILI
 RUBBER JE !!!
PICTURE THANKS TO GYVER LA TREND

You Might Also Like

4 comments

  1. namjua huyu dada very talented kwenye ubunifu, anaitwa Terry Sudi. Na mdogo wake model Rehema Sudi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau sorry where is Rehema Sudi....I am missing that face!!

      Delete
  2. Love it, Love it.... When am in Tanzanian will visit the Boutique
    well done girl.. keep up the good job

    ReplyDelete
  3. ahaa. na mimi namjua tumetoka wote arusha, tumesoma wote udsm na nimesoma na mdogo wake dodoma.Tuache hayo. Hongera sana dada kwa kazi nzuri. Mi mpaka sasa sijaweza kujua kipaji changu na umri unazidi kusogea.Loh!

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.